ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัวไปนวด....จะดีไหม  (อ่าน 6443 ครั้ง)

ออฟไลน์ KAPOOCLUB

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 229
เตรียมตัวไปนวด....จะดีไหม
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2016, 09:20:01 PM »
เตรียมตัวไปนวด...จะดีไหม

ป๋าขอออกตัวก่อนนะว่าป๋ามะใช่เทพ  ไม่หล่อ   ไม่รวย  และจีบสาวไม่เป็น
เป็นเพียงนักเที่ยว นกปคนหนึ่ง   มีมุมมองมาฝากครับ
นักเที่ยวหลายคนมุ่งหวังว่าจะได้อะไรจากน้องๆมากเกินไป
บางครั้งนักเที่ยวเองไม่ได้มองตัวเอง
มุมมองของตัวเองครับ
น้องๆส่วนใหญ่อยากบริการให้GFสูง
แต่ตัวลูกค้าเองไม่พร้อม
[308]

รูป
ไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแต่ง หน้าตาไม่ดี แต่ถ้าบุคลิกดี แต่งตัวดี ภาษีก็ย่อมดีกว่า...
หลายคนคิดว่าไปหาน้องไม่ได้นวดฟรีนะเฟ้ย   จ่ายตังค์ๆ แต่งตัวยังไงก็ได้    [048]
ไม่ต้องอะไรมาก  แต่งตัวดูสะอาดๆ ก็OKแล้ว
ไม่ต้องถึงกับใส่สูทผูกไท
แต่ถ้าท่านหล่ออยู่แล้ว  แต่งตัวดีดูสะอาด  ก็ยิ่งเสริมบุคคลิกภาพ
[047]

กลิ่น
ท่านเคยไหม  ไม่ยอมอาบน้ำก่อนนวด
พี่เพิ่งอาบมาจากบ้าน  พี่ไม่อาบนะ  แต่ใจน้องคิดแล้วว่าสรกปก 
อาบเถอะครับ  อาบน้ำให้น้องเห็น  น้องอาบให้หรืออาบเอง
บางที่ให้ลูกค้าอาบน้ำเอง  แล้วน้องลงไปเอาน้ำดื่มให้ลูกค้า
ป๋าเคยอาบน้ำไปเรื่อยๆ  ถูสบู่ไปเรื่อยๆ(สำรวจว่าบอดี้ฟองสบู่ที่ห้องน้ำได้ไหม ห้องเล็กไปไหม... อิอินอกเรื่อง)
อาบน้ำนานจนน้องกลับมาที่ห้อง  โอ...พี่อาบน้ำนานจัง    อิอิ.ป๋ากำลังขัดจรวดอยู่ก๊าบ  ครับปล่อยมุกมุมตลกไปบ้าง   แต่ที่น้องรู้คือป๋าอาบน้ำสะอาด
ป๋าเองเคยนวด 2 คอร์สติดต่อกัน  คอร์สแรกจบแล้ว  น้องคนที่2มา ป๋าก็อาบน้ำอีก
ทั้งๆที่อาบน้ำกับน้องคนแรกแล้ว
อาบให้สะอาด  ขี้ไคล้  ขี้เปียก  ล้างให้เกลี้ยง
กลิ่นปาก..พกน้ำยาบ้วนปากขวดเล็กๆ  บ้วนปากสะหน่อย 
เนื้อตัวสะอาด ไม่มีกลิ่นปาก 
จะฉีดน้ำหอมด้วยดีไหม  แล้วแต่นะ  น้องบางคนแพ้กลิ่นน้ำหอม
กลิ่นตัว กลิ่นปากก็มีส่วนนะครับ
[307]

เล็บ
เล็บยาว    มีขี้เล็บดำๆ  แบบนี้น้องเห็นแล้ว   พี่อย่าจับนู๋นะ
แต่แหม...option ถอดบนแล้วไม่ให้จับ   หล่นๆๆๆๆๆ
มือท่าน  เล็บท่านสรกปก  มีเชื้อรา  มีเชื้อโรค  ใครจะให้จับ
[316]

ก็เตรียมตัวเหมือนกับว่าไปจีบสาวสวยครั้งแรก  ท่านจะเตรียมตัวอย่างไร
ตอนนี้คิดออกแค่นี้ก่อน  เพื่อนๆสมาชิกเตรียมตัวกันยังไงบ้างครับ

Credit : Oilman

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: เตรียมตัวไปนวด....จะดีไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 08:33:54 AM »
 :048: :002:

ออฟไลน์ tigerlue

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 12:24:36 AM »
 :044: :044:

ออฟไลน์ The Emerald Club® ประชาอุทิศ23 ☎0959045552

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 09:28:49 AM »
เตรียมตัวพร้อมแล้วก็ไปลุยกาน  :81:

ออฟไลน์ Mikegolf

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 22
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 12:07:50 PM »
 :048: