ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: feelgood spa แถววงเวียนใหญ่เป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 4017 ครั้ง)

ออฟไลน์ jam123456

• วีนัส เทพีอโฟรไดท์ เจียมตัว มีสิทธิได้แค่รัก แต่ไม่มีสิทธิครอบครอง เพราะคนที่ปวดรวดร้าวไม่ใช่เธอ
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
  • ห่วงใยหยกเสมอ
Re: feelgood spa แถววงเวียนใหญ่เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 11:08:46 PM »
ร้านในเครือก็ไม่ตรงปกคล้ายๆ กันนะคับ เช่น ฟินคลับ
- เธอเคยบอกใช่ไหมว่า "รู้สึกว่าตัวเองไม่มีคุณค่า"  แต่เธอมีคุณค่าสำหรับดวงใจน้อย ๆ ของฉัน  แต่ฉันไม่มีค่าในสายตาเธอ
- สัญญาที่คนพูดไม่เคยจำ  แต่คนฟังไม่เคยลืม
ลืมจริงๆ หรือไม่อยากจำ(สัญญที่ไม่จริงใจ)

ออฟไลน์ jackdsxxx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: feelgood spa แถววงเวียนใหญ่เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 06:29:26 AM »
เดือนหน้าไปธุระแถวนั้นพอดีว่าจะไปจัดซะหน่อย  น้องๆ ในรูปแจ่มทุกคนเลยครับ

ใครเคยจัดกับน้องแพรรี่บ้างไหมครับ  หน้าสวย หุ่นเซี๊ยะมากเลย  เจอความคิดเห็นกระทู้นี้ผมลังเลเลยครับเนี่ย 555+

หรือแนะนำใครดีครับ ที่ใกล้เคียงกับปกหน่อยน่ะครับ

ออฟไลน์ OB_II

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 04:23:41 PM »
น้องไม่ตรงปกครับ​  จะดูก็ไม่ให้ดูบอกน้องไม่อยู่ในร้าน
ที่จอดรถไม่ค่อย​มี​ มีแค่ตรงหน้าร้าน
เลยไปก็รถจอดเต็มหมด
เคยไปแล้วเสียความรู้สึกครับ​ pr บอกน้องไม่ได้อยู่ในร้านต้องโทรตาม​ (แต่ถามน้องแล้วน้องบอกอยู่)​

ออฟไลน์ YEDMAN

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 03:28:09 PM »
ร้านนี้เป็นร้านครั้งแรกของผมเลยยังไม่มีอะไรเปรียบเทียบในช่วงแรกที่ไป แต่ก็แอบสะกิดใจนิดนึงว่าตัวจริงไม่ค่อยเหมือนในรูปเท่าไร

แต่พอได้มีโอกาสไปร้านอื่นจึงได้เริ่มเข้าใจครับ สำหรับอาการไม่ตรงปก

แต่สิ่งหนึ่งที่ผมว่าร้านนี้ดีคือ ตัวน้องๆครับ ที่เต็มใจให้บริการนะครับ

ส่วนบรรยากาศห้องอะไร ผมไม่ค่อยมีปัญหา มีเตียงให้นอนด้วยกันได้ ก็โอเครแล้วครับ ^^

ออฟไลน์ Winzzin

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 10:31:42 AM »
เดือนหน้าไปธุระแถวนั้นพอดีว่าจะไปจัดซะหน่อย  น้องๆ ในรูปแจ่มทุกคนเลยครับ

ใครเคยจัดกับน้องแพรรี่บ้างไหมครับ  หน้าสวย หุ่นเซี๊ยะมากเลย  เจอความคิดเห็นกระทู้นี้ผมลังเลเลยครับเนี่ย 555+

หรือแนะนำใครดีครับ ที่ใกล้เคียงกับปกหน่อยน่ะครับ

เคยไปเจอมาแล้วครับ ตัวจริงน้องน่ารักดีนะครับ แต่ผิวอาจจะไม่ขาวเท่าในรูป น้องบริการดีครับ เปย์สดให้ ไม่พูดเรื่องเงิน
จริงๆ เห็นรูปน้องที่ Flower Spa มานานแล้ว ชื่อเก่า เมเม่ ลองไปหาการบ้านดูได้ครับ และได้ยินว่าเปลี่ยนร้าน เพิ่งจะมาเจออยู่ร้านนี้ เลยไปลองดู สำหรับผมไม่ผิดหวังครับ

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 03:15:07 PM »

ดูไว้คนเดียวกันเลยครับ กะว่าจะไปลองดูอยู่เหมือนกัน