ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดคู่ 2 สาว โฟกัส vs. ขนมปัง งานเดือดสุดๆ @pegasus พระราม3 ปลาขอยากถึงยากสุดๆ  (อ่าน 9575 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
ตัดมาที่เตียง ผมนอนอยู่บนเตียง โดยที่มีน้องทั้งสองคนนั่งอยู่ข้างๆ ผม ทั้งซ้ายและขวา จากนั้นน้องทั้งสองก็เริ่มบีบนวดผม มันช่วยทำให้ร่างกายผมผ่อนคลายได้มากจริงๆ :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
นวดไปได้สักพัก น้องทั้งสองคนก็ก้มลงมา ใช้ปากจัดการกับนมของผมทั้งสองข้าง น้องทั้งดูดทั้งเลียไปที่นมของผมต้อง 2 ข้าง ส่วนมือของน้องทั้งสองคนตอนนี้ ลงไปเล่นกับน้องชายของผมอย่างมันมือเลย :044:

• *
จากนั้นน้องโฟกัสก็เลื่อนตัวลงไป ใช้ปากอันน้อยนิดของน้องจัดการกับน้องชายของผม พลังดูดของน้องนี่ใช่ย่อยเลย น้องทั้งดูดทั้งเลียไปที่น้องชายของผม ขึ้นสุดลงสุดทุกดอก เสียงดังจ๊วบจ๊าบๆๆๆ อยู่ตลอดเวลาที่น้องจัดการกับน้องชายของผม :044:

• *
ส่วนน้องขนมปังก็ยังคงจัดการกับนมของผมต่อ ทั้งซ้ายและขวาสลับกันมา เนื่องจากน้องขนมปังนั่งอยู่ข้างๆผม เวลาน้องเข้ามาไซร้ที่ซอกคอผม อีกทางด้านหนึ่ง ไฟหน้าของน้องจะลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผมพอดี เมื่อผมเห็นแบบนั้น ผมก็ใช้มือจัดการ บีบขยำ บี้จุกของน้อง อย่างมันมือเลย จากนั้นผมก็ใช้ปากจัดการกับไฟหน้าของน้องผมทั้งดูด ทั้งเลีย ขบกัด ไปที่จุกของน้อง อย่างสนุกปากเลย บางครั้งผมก็จับหน้าของน้องมาจูบปาก แต่น้องไม่แลกลิ้นนะครับ :044:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
,มารอชม ปาที่เหลือครับพี่

ออฟไลน์ thanakakung9

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1

• *
ผมโดนน้องทั้งสองคนจู่โจมทั้งบนและล่างพร้อมกัน ผมนี่เสียวจนตัวเกร็งเลย ฟินสุดๆ หลังจากที่น้องทั้งสองคนจัดการผมจนพอใจแล้ว :044:

• *
น้องโฟกัสก็ไปหยิบ CD มา แล้วโหลดใส่น้องชายผมทันที น้องโฟกัสเป็นฝ่ายเปิดเกมส์ เป็นคนแรก น้องขึ้นมาคร่อมที่น้องชายผม จากนั้นน้องก็เริ่มขย่มน้องชายผมจากช้าๆ แล้วน้องก็ค่อยๆ เร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ :044:

• *
ส่วนน้องขนมปังนั้น ก็ยังคงจัดการกับนมของผมต่อ สักพัก ผมก็ดึงตัวน้องขนมปังลงมาจูบปากต่อ เหมือนเดิมครับน้องจูบปากได้ แต่ไม่แลกลิ้นนะครับ :044:

• *
น้องโฟกัสก็ยังคงขย่มน้องชายผมต่อไปเรื่อยๆ เสียงครางของน้องโฟกัสเริ่มส่งเสียงดังลั่นห้องขึ้นเรื่อยๆ ส่วนน้องขนมปังก็ขึ้นไปคลอเคลียอยู่กับน้องโฟกัส :044: