ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเขียนเองโดยนางฟ้ามหาชน Vivi > Jigsaw > " ยัมมี่ แห่ง ฟังกี้สปา "(ปา XX  (อ่าน 20053 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจสัน13พรานทะเล

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 407

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
นางพยาบาลเหรอเดวเจอหมอจั้กจับฉีดยา :032:

ออฟไลน์ Summer chickyspa

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Vivi > Jigsaw > Yummy

นามสมมุติใดก็ไม่ทำให้ผิดหวัง

เทกแคร์ค่ะพี่ รักษาสุขภาพนะคะ สองรอบสำหรับพี่วีเสมอค่ะ :88:

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *

• *
@ Alfa > @ Bonanza > @ Funky

:90: :90: :90:

คุณชายรู้จริงรู้ใจ ถ้ามาสมัครเป็นเอฟซี จะปลื้มสุดๆๆ เยยย :81:

• *
ขุ่นพระ !! เธอนอกใจ พี่เอเลี่ยน ไปคบ กับ พี่แวมไพร์...

หนูจ๋า ฟังพี่นะ... คบกับแวมไพร์ อยู่ ได้แค่ ปราสาท

คบ กับ พี่ เดี๋ยว พี่ พา ทัวร์ อวกาศ จ้ะ...

:032: :032: :032:

อยากทัวร์อวกาศจุง ตีตั๋วรอค่ะ  :90:

• *

ที่รักมีรูปคู่ออกสื่อ เฮียคนดังเค้าอิจน้า
คิดถึงเสมอไว้มาหาเก๊าน้าาา    :87:

• *
นางพยาบาลเหรอเดวเจอหมอจั้กจับฉีดยา :032:

:87: มาเจอคราวหน้าจะจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบภาค2 ให้นะคะ  :92:   

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
การบ้านลูกพี่ Ebby นี่สุดยอดมากเลยครับติดตามทุกการบ้านมีโอกาสก็ตามไปลอกการบ้านมาหลายครั้ง
ส่วนการบ้านครั้งนี้ยอดเยี่ยมสุดๆ เลยครับ งานปราณีตเช่นเคย จะรีบตามลาบแทงไปลอกแน่นอนครับผม

ปรบมือรัวๆสิรออะรัย  :84: :84: :84: :84:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1405
ตัดภาพมาที่ห้องเลย นู๋จับพี่แวมไพร์เปลือยอย่างไว

อาบน้ำนัวๆไม่เอาแล้วนู๋ต้องทำตามแผนในระยะเวลาที่น้อยนิด

ลากขึ้นเตียงนอนหงายเลย วันนี้เหยื่อตื่นเต็มที่แล้ว

ลงลิ้นทั่วตัวไปเลย เอาให้ดิ้น อิ อิ

:85:      :85:        :85: