ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### จัดเต็มข้อกับน้องใหม่ป้ายแดงโคตะระสวย ครั้งแรกก็ จยป. ซะเลย มิเชล @ Yesika  (อ่าน 9069 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 312
  • Re-Bond

ตามเฮียเค้ามาติดๆ พีอาร์นิคกี้ทักมาบอกมีน้องใหม่

:032: พีอาร์ร้าเหล้าดังย่านเอกมัย ร้อนเงินขอจับปู๋ครั้งแรก

นอกจากแฟนก็ไม่เคยจึกกะดื้บกับใครเลย  :015:

อ้าวววววว แบบนี้เดือดร้อนนายช่างอีกแล้วสิครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
ส่งปลาอันเซ็นมาโคตรน่ารัก  :035:

ผมสั้น ยิ้มสวยมีเสน่ห์ แถมยังตัวเล็กอุ้มง่าย

:002: ผมก็รีบไปในบัดดลเลยครับ โชคเข้าข้างแล้ว

ปกติไม่ค่อยได้เทรนใคร ไปไม่เคยทัน

อย่างที่เค้าว่ากันมั้ยน้อ ครั้งแรกๆนี่ฟิลแฟนจะสุดยอด

• *
  • Re-Bond
เดี๋ยวมาเล่าต่อ ขอคนล่ะไลค์

:044: คนล่ะเม้นท์ อยากเห็นของดีมาเป็นเฟรนด์กับนายช่าง

เดี๋ยวรับเข้ากลุ่มสำหรับการบ้านนี้ 10 คนก่อน  :002:

:032: ขอคนเที่ยวจริงๆ มาแชร์การบ้านแบบสุดติ่งกัน

ไม่ต้องถามเรื่องอันเซ็น ถามว่ามีเซ็นต์บ้างไหมดีกว่า

ใหม่ๆมาไม่ต้องพูดเยอะ จยป. ไปเลยเซ๋!!!!

คนนี้ถ้าพลาดแล้ว บอกเลยว่าโคตรน่าเสียดาย

เดี๋ยวมาเล่าต่อ ดูปาไปก่อน ไม่เยอะแต่โหดทุกตัว

ออฟไลน์ สบันงา

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สุดยอดครัยเฮีย ขอเป็นเพื่อนร่วมวงด้วยครับ :013:

ออฟไลน์ Nicnac5445

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
+1 ฮะ รอชมปลาเสียววววต่อ
เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออฟไลน์ redbirds

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ติดตามผลงานครับ

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
รอชมผลงานครับ
+1ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Jagulatos

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
+1 ครับเฮีย ขอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ helios301

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *