ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โนม ใหญ่ มาก โดนตรงไหนก็เสียวมาก ๆ กับการบ้านขอบคุณ ส่วนลด 500 ร้าน w Plus +pic  (อ่าน 2523 ครั้ง)

ออฟไลน์ neverbethesame

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
ไปลองมาเมื่อวานคืนวาน หนาวก็หนาวครับ แต่ใจมันอยากไปลองร้านใหม่ดู เอาเสียหน่อยได้ฤกษ์เสียตังเสียที ก่อนงบเดือนหน้าจะออก
ผมเข้าไปถึงร้าน เกือบ 23.30 ได้พอประมาณ ( มีกรึ่ม ๆ สังสรรค์ ) กับเพื่อนที่ทำงานเสียหน่อย ของคือวันศุกร์ แต่รีมิทกลับบ้านมี
ขึิน ถ้าช้ากว่านี้ แฟนผม คงเล่นเอาแน่ ๆ ได้เวลารีบแยกย้าย ยังไงต้องจัดเสียหน่อยครับ ก่อนเข้าบ้านคืนนี้ มีเวลาแค่ ตี 2 ให้ไวครับ

พอไปถึงที่ร้านหาไม่ยาก พอถึงแถวโลตัสเลียบด่วนก็ โทรหา ดีโทรทันไม่งั้นเลยจะเสียเวลา ไม่นานก็มาถึงซอย ประดิษฐ์มนูธรรม 10
เลี้ยวเข้าไป ไม่นานก็ ถึงร้าน ที่จอดรถโอเคอยู่ พอเข้าไปในห้อง เจอน้องคนนึง สวยมาก ๆ ถามชื่อกับ พี่อาร์เลย อยากขึ้นมาก ๆ 
สวย หมวย ขาสวย ขาวโอโม่ แต่ พีอาร์บอกรอบเต็มแล้วค่ะ แล้วก็ บอกชื่อน้องมา น้องคนนี้ชื่อ Secret อยากขึ้นมาก ๆ เอาไว้ก่อน
ทางพีอาร์ เรียกให้ดูน้องที่่ว่างอยู่ ประมาณ 7 คนได้ เลยตัดสินใจ เลือกน้อง ฟิสิิกส์ แล้วกัน หน้าตาน่ารัก หุ่นเล็ก ๆ บาง ๆ นมโตมาก ๆ

ตัดมาตอนเข้าห้องไป รีบอาบน้ำ แล้วรีบแจ้งน้องเลย ว่าพี่เวลาน้อย ไม่อยากเสียเวลา น้องแซว รีบกลับไปหาแฟนหล่ะสิ
แอบขำน้อง แล้วก็ รีบแก้ผ้า เดินเข้าไปอาบน้ำ โดยมีน้องตามเข้าไปอาบน้ำให้ งานอาบน้ำ มาตรฐานครับ ส่วนที่รู้สึก โอเคสำหรับน้องคนนี้
คือ หน้าตายิ้มแย้มแจ่มใส เทคแคร์ดีกมาๆ คุยสนุกดี แต่ อย่างที่บอกว่า คืนนี้รีบ เลยต้องรีบบอกน้อง ลุยเลยแล้วกัน น้องก็รู้หน้าที่
ก้มลงมาบิ้วให้ก่อนตามลำตัว บิ้วเสียวมาก ผมเองก็ เร่ิมนัว มือเริ่มซน เขี่ย ๆ ดุ้ย ๆ ไปแป็บเดียวครับ วันเพ็ญเดือน 12 น้ำตะนองเต็มตะหลิ่ง
สักพัก ผมรู้งานจับน้องบิ้วเอง น้องเองอารมร่วมดีมากครับ ให้ความร่วมมือดีกมาก ๆ งานนี่ ผมถือว่า ตามใจมาก ๆ  ถึงแก่เวลา
ผมเอง ก็รีบเสร็จ รีบลุกไปล้างตัวก่อนน้องเลย เล่นเอาน้อง ฟิสิกส์ต้องแซว ว่า แหม รีบเกินพี่ เลยต้องรีบบอกไป ถ้ามีโอกาส จะกล้บ
มาหาอีก คราวนี้พี่รับรอง จำไม่ทำให้หนูต้องค้าง แล้ว เราทั้งคู่ ก็เดินออกมาแยกย้ายครับ ขากลับไวหน่อย ตัดขึ้นทางด่วน ถึงบ้านปลอดภัย

สรุปงานฟิสิกส์ ร้าน w plus นะครับ
หน้าตา 8.8/10 ส่วนตัวว่าน่ารักได้อยู่ครับ
ไฟหน้า 9/10 ใหญ่มาก ล้นมือ
จิมิ๊   910 หนึบใช้ได้ไม่หมี
GF    10/10 ดีเยี่ยมครับ ชมเลย

ออฟไลน์ neverbethesame

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
ชอบก้นน้องเค้า กับ ซาว์ดดีครับ ไม่มีเฟค :92:

ออฟไลน์ Mr.Hurt

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
น้าสนใจมากๆครับ

:002: :002:

ออฟไลน์ VIVI COCO

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3