ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประเดิม ร้านใหม่ ขวัญข้่าว ร้าน w plus // ป.ปลา นมทะลุจอ  (อ่าน 2145 ครั้ง)

ออฟไลน์ deathparade

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พึ่งเคยส่งกะทู้แรก ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วย หลังจากที่ได้รางวัลส่วนลด W plus  ก็เลยมาส่งตามที่สัญญา
วันนี้ยามเย็นต้องผ่านไปแถวนั้นเลยได้เข้าไปใช้สิทธิ์ซักที จริง ๆ ไม่ใช่อะไร นัดกับเพื่อนสมัยเรียนหาเบียร์เย็น ๆ ทานเสียหน่อย
แก้หนาว อากาศกำลังดีครับ พอเข้าไปถึงที่ร้าน มีน้องให้เลือกประมาณ 5 คน นอกนั้นติดจอง ติดขึ้นงานกันพอสมควร
ส่วนตัวผม ไม่เได้เรื่องมากอะไร ใครว่าง พอขึ้นได้ จัดแล้วครับ อารมพร้อม ( มาลองร้านนี้ เพราะส่วนลด 500 )
ตอบแบบไม่อายครับ ไม่นานก็จ่ายค่าคอสไป แล้วตาน้อง ที่ชื่อ ขวัญข้าวเข้าไป ชอบครับ ขาวโอโม่ ตรงสเป็ค
แต่พอถอดชุดเท่านั้น หล่ะ ตอบโจทย์ผมมาก ๆ ไฟหน้าใหญ่และเป็นของแท้ครับ แม่ให้มา สมัยนี้ หายากครับ ถ้าแท้ก็เล็ก
ไม่ว่ากัน ตามสาวสมัยใหม่ ขอนมใหญ่ไว้ก่อน หลังจนั้นก็มายือนให้น้องอาบน้ำให้และก็เป็นไปตามสเตป ก็มาต่อที่เตียง
ก็แล้วถึงจุดหมายแห่งความสุขครับ

สรุป  ไฟหน้า 9/10
       GF  8/10
       หลอดไฟ 9/10
       งานหวาน ๆ ฟิวแฟน อารมร่วมดี มีดีที่น่าอก กับ ความขาวครับ หน้าตาก็น่ารักหมวย ๆ

ออฟไลน์ deathparade

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: ประเดิม ร้านใหม่ ขวัญข้่าว ร้าน w plus // ป.ปลา นมทะลุจอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 05:30:20 PM »
ลืมบอกไปน้องคนนี้ สูงนางแบบ :92: ขาสวยมาก ๆ  :81:ครับ ขาเรียวขาวโบ๊ะ :82:

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: ประเดิม ร้านใหม่ ขวัญข้่าว ร้าน w plus // ป.ปลา นมทะลุจอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 06:19:30 PM »
นมแบบนี้ ชอบครับ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2017, 03:41:57 PM »
นมสวย