ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพาสต้า ชื่อนี้มีแต่ความสนุกและตื่นเต้น @pegasus พระราม 3 (ปลาสวยๆ)  (อ่าน 9379 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
ไม่ได้แวะเวียนมาที่ร้านนี้มาสักพักใหญ่ วันนี้มีโอกาสว่างๆก็เลยมาที่ร้านนี้ สำหรับน้องที่จะมาเจอในวันนี้คือน้องพาสต้า ส่วนตัวผมเคยขึ้นกับน้องมา 2-3 รอบแล้ว จากครั้งสุดท้ายจนถึงตอนนี้ก็เกือบปีอยู่พี่ไม่ได้เจอน้องเลย พอมาวันนี้มาเจอน้องอีกทีนึง น้องดูสวยและน่ารักมากกว่าเดิมหลายเท่าเลย :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
หลังจากที่มีการจองรอบน้องกับทางร้านเรียบร้อยแล้ว ผมก็รีบเดินทางไปที่ร้านทันที พอมาถึงร้านก็นั่งจิบกาแฟให้หายเหนื่อย จากนั้นน้องพาสต้าก็เดินออกมาและก็ไปเปิดแอร์รอผมในห้องไปพลางๆก่อน หลังจากผมจิบกาแฟเสร็จแล้วก็เดินเข้าไปหาน้องในห้องทันที :044:

• *
หลังจากเข้าห้องมาแล้ว น้องก็เข้ามากอดเข้ามาหอมแก้มใหญ่เลย นัองบอกทีรักไม่มาหาน้องตั้งนานแหนะ มีแซวด้วย จากนั้นทั้งผมและน้องมานั่งคุยกันอยู่สักพัก แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำ :044:

• *
น้องอาบน้ำขัดถูได้สะอาดดีตามมาตรฐาน หลังจากที่น้องอาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วก็ให้ผมออกมารอข้างนอกแล้วน้องก็อาบน้ำต่อจนเสร็จ :044:

• *
ตัดมาที่เตียง ไม่พูดพร่ำทำเพลง น้องเป็นฝ่ายรุกผมก่อนเลย น้องผลักผมนอนลง จากนั้นน้องก็ก้มลงมาไซร้ที่ซอกคอของ ผม แล้วน้องก็ค่อยๆเลื่อนตัวลงมา จากนั้นน้องก็ใช่ลิ้นเลียไปที่หัวนมผม น้องทั้งดูดทั้งเลียไปที่จุกของผม สลับไปมาทั้งสองข้างรุนแรงมาก :044:

• *
หลังจากที่น้องจัดการกับนมของผมจนหนำใจน้องแล้ว น้องก็ค่อยๆเลื่อนตัวลงมาจนมาเจอน้องชายของผม :044:

• *
น้องใช้ปากอันน้อยนิดของน้องกลืนกินน้องชายของผมเข้าไปจนเต็มลำ น้องทั้งดูดทั้งเลียไปที่น้องชายของผม เสียงดังจ๊วบจ๊าบๆๆๆๆ เหมือนน้องจะชอบมาก แต่ผมนี่เสียวสุดขีดเลย พอถึงเวลานอนถอนปากออกจากน้องชายผมเสียงดังป๊อกตลอด :044:

• *
หลังจากที่ให้น้องเป็นฝ่ายบุกจัดการผมซะนาน ก็ถึงคราวที่ผมจะจัดการกับน้องคืนบ้างแล้ว :044:

• *
ผมจับน้องให้นอนลง จากนั้นผมก็ซุกหน้าลงไปที่ไฟหน้าของน้องที่ใหญ่มากๆ แล้วผมก็เริ่มใช้ลิ้นของผมเลียไปที่จุกของน้อง สลับกับการดูดจุกของน้อง ส่วนมือผมตอนนี้ก็ลงไปเล่นอยู่ที่จิมิของน้อง โดนผมจู่โจมทั้งบนและล่าง น้องเริ่มส่งเสียงคราง อื้ออ้าๆๆๆๆ อยู่ตลอดเวลา :044:

• *
หลังจากที่ผมเป็นฝ่ายจัดการน้องจนหนำใจผมแล้ว ก็ถึงเวลาที่ผมกับน้องจะต้องประมือกันจริงๆแล้ว :044: