ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยนัด ""เที่ยวไหมคะ ตรกปกนะคะ"" ในTiktok บ้าง มีจริงหรือแค่หลอกกินมัดจำ  (อ่าน 2272 ครั้ง)

ออฟไลน์ koransevic

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

• *

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ส่วนใหญ่คือหลอกเอามัดจำ
ผมโดนครั้งแรก2พัน

คนั้งต่อมาพันสาม

ตอนนี้เลยมีภูมิคุ้มกันละ

ไปร้านที่เสียเงินทำตลาดในนี้จะปลอดภัยกว่าครับ

ส่วนพวกเวปนิ แล้วแต่เพราะดีอย่างหนึ่งคือถูกจัดจบได้ แต่เรื่องอื่นๆก็จะหย่อนไป

• *
เวปคือแบบไหนคับ

ออฟไลน์ balen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 17
เอาตรงๆครับ น้องสวยจริงดี
ลงร้าน งานมาตลอด ไม่ต้องไปลงโซเชียล ให้เกิด E-copyตลอดชีวิต

ที่ออกมารับเอง ไม่มีน่าร้านนี่ โอกาสหลอกสูงเลยครับ

ออฟไลน์ Em1234

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
พวกเว็บที่โฆษณาในเว็บ kapoo น่าเชื่อถือกว่า แต่ไม่เคยลอง

ส่วนตัวเคยจ้างเด็กเอนแต่ผ่านโมเดลลิ่ง ไม่ต้องมัดจำด้วย

ออฟไลน์ phalanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ใน Tiktok ไม่เคย แต่เคยลองพวกในทวิตครับ

ที่บอกว่าเป็นเอเย่น มีเด็กในพื้นที่แต่ละจังหวัดตามที่ถาม ต้องจ่ายค่าแรกเข้าก่อนถึงจะส่งรูปเด็กให้ดู ถ้าสนใจนัดก็จ่ายมัดจำ แล้วส่วนที่เหลือจะไปหักจากค่าแรกเข้า อันนี้เคยโดนหลอกไปครั้งนึง โดนไปหลายพันอยู่

กับอีกแบบที่นัดเองโดยตรงในทวิตเช่นกัน ไม่เก็บมัดจำ น้องมาหาถึงที่ อันนี้ของจริงครับ

พวกเก็บมัดจำ หลายเสียงยืนยันตรงกันว่าส่วนใหญ่หลอกมากกว่าจริง นอกจากจะได้คอนแทคมาจากคนรู้จักถึงจะพอเชื่อได้

ออฟไลน์ nboy

• *
เคยเจอทั้งโดนหลอก และแบบของจริงครับ

โดนหลอก คือจะนัดมาหานอกสถานที่ ขอมัดจำก่อน 2พัน อันนี้หลอก 100% ครับ

ของจริงคือ นัดไปหาที่อพาร์ทเมนต์กลาง แจ้งเบอร์ห้องเคาะห้อง เจอหน้างาน จ่ายหน้างาน จบจริง แต่ไม่ตรงปกแบบพอรับได้ครับ

มาจากในทวิตเตอร์ทั้ง 2 เคส แต่เคสที่จบ น้องบอกในฟิวแฟน จะชัวร์กว่า

ออฟไลน์ njoylife

• *
ประเภทจ่ายมัดจำก่อน ให้เข้าใจไปก่อนเลยว่าโดนโกงครับ
มีจ่ายหน้างานหลายที่ เลือกแบบนี้ดีกว่าครับ