ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำอีกทีให้มั่นใจและหายคิดถึง น้องดาลิน Lovly spa หทัยราษฎร์ มีนบุรี  (อ่าน 141 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
วันนี้ตั้งใจมาซ้ำน้องดาลินเลยครับ หลังจากกลับไปวันก่อนแล้วคิดถึง
บวกกับติดใจการดูแลอย่างดีของน้อง ไหนลองซ้ำอีกทีซิจะถึงใจเหมือนเดิมมั้ย อิอิ
ก็จองมาแบบ fast track เลย ผ่านช่องทางไลน์ของร้านเลย
น้องพร้อมรอรับตั้งแต่หน้าประตูเลยครับ ฟิวแฟนรอกลับบ้านเลย ฮาๆ
วันนี้คือคุ้นชินกันแล้วอาการเขิลก็น้อยลง ได้นัวกันก่อนเลยในห้อง
น้องช่วยผมถอดกางเกง รอบนี้บู๊กว่าเดิมอีก ได้ฟิลลิ่งดีมากครับ
มาอาบน้ำก็ดูแลดี สะอาดสะอ้านเหมือนเดิมไม่มีตกหล่นเลย
งานก็ดี เล่นเอาติดใจแบบสุดๆ gf นี่มาแบบเต็มร้อยเลย
วันนี้ไม่รีบก็เต็มเกมไปเลย น้องดูแลดีจนไม่อยากให้เวลาหมดจริงๆ
ปิดเกมล้างเนื้อตัวก็มานอนกอดนัวเนียกันอีกซักหน่อย เล่นเอาติดใจอีกแล้ว
สรุปก็คือชอบครับแนวนี้ ผิวเนียน ตัวเล็กๆ หน้าอกหน้าใจสาวไทยเด็กๆ
ลีลานี่ถือว่าดูจากภายนอกไม่ได้เลยจริงๆครับ หุ่นหรือช่วงล่างก็เนียนตาไปหมด
ชงได้กินเอง หรือน้องบิ้วให้ก็ฟินทั้งสองอย่าง ไม่ผิดหวังจริงๆที่มาซ้ำเลยครับ