ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวเปิดกรุ ยกร้าน ครบทั้งร้าน ของดี มีคุณภาพ RED ANGEL ย่านราชพฤกษ์ @ปลากรอบ  (อ่าน 9700 ครั้ง)

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
นานนานที

มาที ทั้งร้าน

:84:

ออนไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
อันนี้การบ้าน หรือ โปรโมทร้านครับ งง  ถ้าใครจะหางานเดือดๆสุดๆไหลๆ มองข้ามไปได้เลย ผมไป 4 ครั้งถอนมาเเค่ 2 ที่เหลือเเอบหล่นดาวร้านอลิสสวยจิงไม่เถียงซ้ำไปสองเเต่จบเเพงกว่าร้านทั่วไปพอสมควรเลยไปเเค่ 2 รอบ

ออฟไลน์ นานนานที ⓃⓐⓝⓃⓐⓝⓉⓔⓔ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 157
อันนี้การบ้าน หรือ โปรโมทร้านครับ งง  ถ้าใครจะหางานเดือดๆสุดๆไหลๆ มองข้ามไปได้เลย ผมไป 4 ครั้งถอนมาเเค่ 2 ที่เหลือเเอบหล่นดาวร้านอลิสสวยจิงไม่เถียงซ้ำไปสองเเต่จบเเพงกว่าร้านทั่วไปพอสมควรเลยไปเเค่ 2 รอบ

อันนี้แชร์ข้อมูลคนเที่ยวกันครับ

เที่ยวจริง เสียเงินจริง ก็เอามาเล่า มาแบ่งปันครับ
ข้อความส่วนตัว ตอบไม่ค่อยทันนะครับ ขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ fireball

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
เคยไปหลายครั้งอยู่ รวมๆน่าจะปนะมาณ 10 ครั้ง น้องส่วนมากดีเลย น่ารัก สวย หน้าตาดีหลายคน แต่ไม่ค่อยมีงานไหล เข้าใจว่ามาทำงานเพื่อเก็บเงินคนรับ

แต่ที่รับไม่ได้คือมีน้องหวงตัวมากๆๆครับ แค่โดนนมก็บอกว่าไม่เอานะ จะลงลิ้นที่ นมอย่าหวังเลย โดนข้างล่างก็ไม่ได้เพราะบ้าจี้ ผมนี่ไปไม่เป็นเลย

เลยให้เสร็จๆแล้วรีบลง
ไม่อยากบอกชื่อน้อง ผมว่าคนที่เคยไปน่าจะรู้นะครับ
ปล. น้องอาจจะโดนเตือนและปรับตัวแล้วมั้งครับ เพราะยังเห็นมาทำงานอยู่ดรื่อยๆครับ

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
จิงด้วยกับข้อมูลด้านบน งายไหลตีเป็น 0 เกือบจะทุกคนเเตะล่างไม่ได้เลย เเล้วงานเหมือนกันหมดทุกคนในร้านถูเมรนมาเเบบนั้น ถ้าจะไปหา งานไหล งานมัน ใส่ยับ ไปร้านอื่นเลยครับที่นี้ไม่ตอบโจทเเน่นอน

ออฟไลน์ ohnanana

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ไม่ต้องไปเลยร้านนี้เลึยหีไม่ใด้จุปปากก็ไม่ใด้ดุดนมใด้นิดนีง ชักๆๆตำๆๆให้เสร้จๆๆไปงี่เง่า สาปเลยกุ

• *
คอมเม้นด้านบนจิงที่สุด เด็กหวงตัวเเบบสุดๆ ทาสี ดูดนม จูป ไม่ได้เด็กถูกเทรนมาเเบบนี้ งานไหลตีเป็น 0 เสียเงินเท่ากันไปร้านอื่นเถอะครับ

ออฟไลน์ jiamjiam

• *
  • Like: 0
หน้าม้าร้านปะเนี่ยครับ ร้านนี้เนี้ยนะงานดี มากสุดน้องก็แค่ใช้มือให้แค่นั้นแหละครับงานบริการก็งั้นๆ

ออฟไลน์ four4444

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 43
น้องๆแต่ละคน แจ่มแท้ :87:

ออฟไลน์ polnikorn

• *
  • Like: 0
ผมก็หล่นหลายรอบ แต่ก็เจอของช้างเผือกเหมือนกัน แต่น้องอยู่ไม่นาน