ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ อยากไปลองร้านเกอิชา หรือ ร้านเรือนสบาย ดีครับ  (อ่าน 2029 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mosalah5555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านไหนควรไปกว่ากัน ผมไม่อยากจบ กลัวโรค ต้องทิปไหม แล้วต้องเตรียมถุงไหม

ออฟไลน์ Lds2000

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ถ้ามือใหม่เลยแนะนำเข้าเกอิชาครับ​ ไปตัวปล่าวได้เลยเด๋วน้องๆจัดให้เองครับ​ ปลอดภัย​ไม่ต้องห่วงว่าจะถามเรื่องบริการเสริม​ เหมาะสำหรับสเต็ปเริ่มต้น​ ไม่ทิปก็ไม่มีปัญหา​ราคาจบทีเดียวได้เลย​ ถ้าถูกใจจะให้ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
เกอิชา คุ้มตรงไม่อั้น นวดมาตรฐานดีทุกคน แต่ไม่เห็นหน้่าน้อง ต้องไปเลือกเองที่ร้าน คอสพันหก ไม่ต้องเพิ่ม ไม่มีจบแน่ๆ

เรือนสบาย  ค่าคอส 800 ต้องเพิ่มทิปสเตป 1 - 2 อีก 500  1000 เด็กบางคนจะเน้นให้จบ ไม่ทำมีชักสีหน้าใส่ให้เซ็ง บางคนนวดดีก็ดีเลย
ต้องถาม pr ให้ดีๆ มีรูปให้ดู น่ารักขาวเนียน แต่ไม่ตรงปกก็มี

ถ้าจะเอาคุ้ม เกอิชาดีกว่า
ถ้าเน้นนวดแบบสปา เสียวฟิน ไปเรือนสบายดีกว่า