ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: (ย้อนหลัง)-{น้องยูกิ} @ ฟินคลับ สวยหุ่นดีงานดี น่ารัก  (อ่าน 2189 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ก่อนปีใหม่ได้แวะ เข้าไป จัดสักหน่อย เหนว่างานดีสวยน่ารักเรยจอง พอถึงร้านPR. บอกน้องพร้อมแล้วว จัดเรยยมั้ยย ผมไม่รอช้าาเรยจ่ายค่าสินสอดทันที

แล้วน้องก็ลงมารับไปที่เรือนหอ พอถึงเราก็ลอกคาบไปเร่นน้ำกัน อาบน้ำสะอาดดี มีบอดีนิดหน่อย อาบเสร็จ เราก็ออกมาจัดกันต่อข้างนอก

น้องจัดบอดี้ทั้งตัว เสียววสุด ๆๆ ลิ้นพริ้วว. ดีจังง เร่นเอาเสียวเรยย ผมไม่รอช้า เปิดออฟชั่น โหลดCD. แล้วก็จัดหนัก แบบสุดติ่ง เสียงครางมาเต็ม จนผมอดใจไม่ไหว

จนต้องยอม ให้กับน้อง แล้วเราก็ไปอาบน้ำ กัน พร้อมจ่ะลง ให้ทริปน้องนิดหน่อย

ปล. ยืมร้านนะครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
อยากเห็นหน้าแล้วสิ แลดู คาวาอิมาก ๆ