ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไป Acey (งามวงศ์วาน) กับ FFM EX. (นวมินทร์96) บ้างครับ  (อ่าน 2412 ครั้ง)

ออฟไลน์ x-ranger

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เล็งสองร้านนี้ไว้ อยากรู้ว่าบริการเป็นไงมั่งครับหล่นหรือทอน

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
Re: ใครเคยไป Acey (งามวงศ์วาน) กับ FFM EX. (นวมินทร์96) บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 02:06:31 PM »
acey ไม่เคยไปครับ เคยแต่ FFM น้องที่นี่ส่วนมากโอเคนะครับ จริงๆหล่นไม่หล่นขึ้นอยู่กับเราทำตัวกับน้องยังไง ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ x-ranger

• *
Re: ใครเคยไป Acey (งามวงศ์วาน) กับ FFM EX. (นวมินทร์96) บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 03:22:07 PM »
acey ไม่เคยไปครับ เคยแต่ FFM น้องที่นี่ส่วนมากโอเคนะครับ จริงๆหล่นไม่หล่นขึ้นอยู่กับเราทำตัวกับน้องยังไง ด้วยนะครับ
ได้ยินแบบนี้ก็สบายใจแล้วครับ น้องๆที่ FFM นี่ก็โดนใจหลายคน

ออฟไลน์ ponkob123

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 08:06:27 PM »
เคยไป acey ครับ 4 รอบ น้องๆทอนน่ารักดีครับ

แต่ขอติงร้านนิดเดียวตรงที่ บอกน้องหน้าอก36 แท้ พอถอดมาประมาณ33 เอง งงเลย แต่ไม่เป็นไรน้องน่ารักดีครับให้ผ่าน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 08:58:12 PM »
ผมเคยไปทั้งสองร้านครับ ขอตอบสั้นๆแล้วแต่สเปกของแต่ละคนครับ แต่ทั้งสองร้านก็ไม่ได้โนเนมอะไร งานก็น่าจะโอเคทั้งสองร้านใกล้ร้านไหนไปเลย เจอตรงสเปกก็ขึ้นเลย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ JuliusJupiter

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 03, 2017, 03:32:41 PM »
FFM Ex น้อง ๆ งานดีหลายคนครับ
ดีจนต้องไปหลายรอบ

:012::84: :035: