ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อุต๊ะ! เคยมั๊ย? ตะลึงสายC"สดเลยเหรอคะ พี่ได้เสดง่าย" นมกลมบล๊อก ปลาแรกแย้ม HD18+  (อ่าน 22102 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
จะได้ ล้วงจิ๋มเธอได้ถนัดๆ ขยับตัวนิดนึงให้เธอนั่งพิงผม มือนึงสอดคลำนมกะเปาะนั้น

อีกมือโอบจากข้างหลังมาลูบจิ๋มเธอ เอานิ้วชี้กับนิ้วนางลูบแคมอวบอูมนั้นที่แนบสนิท

แล้วเอานิ้วกลางแทรกเข้าไปในร่อง จิ๋มเธอจนเยิ้มไปหมด เธอหลับตาเงยหน้าคราง

“ซซซ…พี่ขาา…เจ็บจังคะ” ผมจูบปลอบเบาๆที่หูของอลิส

ลากปลายนิ้วขึ้นมาคลึงที่เม็ดเสียวของเธอ

เธอแหงนหน้าร้อง “อ๊า…พี่โซดาขา..หนู..เจ็บและเสียว…มากคะ” อึ๋ย........
:91:

• *
ฟังแล้วน้ำจะกระฉูด อลิสเธอแอ่นตัวขึ้นมาด้วยความเสียว มือที่ผมคลำนมเธอ

อยู่ก้อยิ่งสนุกเข้าไปใหญ่ ผมจูบไซร้ซอกคอเธอ เอานิ้วถูไถในร่องจิ๋มเธอ

แล้วขึ้นมาคลึงเม็ดเสียวเธอเร็วขึ้นๆ อีกมือก้อปั่นหัวนมเล็กๆของเธอจนเริ่มส่ายเอวตาม

พักนึงเธอร้อง “อื้ยยย…พี่โซดาขา…หนู..หนุ...หนู…อี๊ยยยย…”

เอวเธอส่ายเร็วขึ้นแล้วอยู่ๆก้อเกร็งกระตุกด้วยความเสียวสุดยอด
  :83:

• *
จิ๋มของอลิสขมิบกับปลายนิ้วผม เธอถอนใจเฮือกทำท่าหมดแรง

แล้วหันมามองหน้าผมหายใจหอบๆ ผมกอดเธอไว้แล้วบอก

“น่ารักจังเลย..” อลิสยิ้มเขินเหลือบขึ้นมามองหน้าผมบอก “พี่โซดานะ…แกล้งหนู....อ่ะ…”

ผมจูบเบาๆตรงไรผม ถามเธอแบบยิ้มๆ “แล้วไม่ชอบเหรอจ๊ะ”

เธอไม่ตอบแต่ก้มหน้ายิ้มเขินน่ารักมาก ผมเลยถามอีก “ชอบรึป่าวละจ๊ะ”
เธอก้มหน้าตอบมาเขินๆ “ก้อ….ชอบ…ค่ะ…แต่หนูกลัวเจ็บ มันแน่นมาก”
:032:

• *
ผมเลยจูบเบาๆที่หูเธอเอาลิ้นไชเบาๆไปตามซอกหูจนเธอขนลุกซู่

ตัวผมเองนั้นหงี่จนน้องชายผมแข็งไปหมดแล้ว ผมไซร้หูเธอกระซิบบอก

“อลิสจ๋า…” เธอหลับตาพริ้มตอบ “ขาาา…” ผมบอก “ช่วยพี่หน่อยซิจ๊ะ..”

อลิสหันหน้าใสๆนั้นมาจูบกับผมถาม “จะให้หนูทำไรละคะ”

ผมบอก “ของพี่มันโด่งจนปวดไปหมดแล้วน่ะจ๊ะ”
เธอมองหน้าผมยิ้มเขินเขยิบตัวเปลี่ยนมา
  :038: :044:

ออฟไลน์ laem : the traveler

• ...อยากทุกวันแต่มันไม่พร้อม...
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 139
  • ~ นานนานมาที ... ขอ 2T นะจ๊ะ ~

> Keep your eyes on the stars, and your feet on the ground <

• *
นั่งเคียงกัน ผมขยับตัวถอดเข็มขัดปลดตะขอถอดซิบกางเกงผม

อลิสมองตามยิ้มๆ ผมจับข้อมือเธอมาแล้วเอามือเธอสอดเข้าไปในกางเกงในผม

เธอล้วงลงไปจนเจอน้องชายตัวเกร็งของผม มือเย็นๆของเธอจับโดนน้องชายตัวดี

ของผมเล่นเอาผมสะดุ้ง “อุ๊ย…ฮิๆๆ” อลิสหัวเราะเขินนิดนึงแต่ก้อกำมือรอบท่อนเอ็นผม

ผมให้เธอดึงท่อนเอ็นผมออกมามันแข็งโด่ชี้ขึ้นมาเต็มตัว เธอมองท่อนเอ็นผมในกำมือเล็กๆของเธอ

ทำตาโตอ้าปากค้าง ตาเธอจ้องมองดูน้องชายผมอย่างสนอกสนใจผมจับมือเธอที่กำรอบท่อนเอ็นผม

จูบเบาๆตรงหูอลิส แล้วกระซิบบอก “กำเบาๆหลวมๆนะจ๊ะ แล้วรูดขึ้นๆลงๆ"
:92: :87: :90:

ออฟไลน์ shitnoob

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -4
พี่โซเป็นอมตะไปแล้ว  :037: เด็ดดวงมากครับ

• *
มืออลิสคลายออกตามที่ผมบอก ผมจับมือเธอรูดขึ้นมาจนถึงปลายหัวเห็น

นั้นแล้วรูดลงจนถึงโคน ผมจับมือเธอรูดกับท่อนเอ็นผมแบบนั้นพักเดียวก้อปล่อยมือออก

ให้เธอรูด เอง มือเล็กๆนุ่มๆของอลิสให้ความรู้สึกดีจริงๆจนผมต้องคราง

“ซ.ซ.เซ…อลิสจ๋า…ดีจังจ๊ะ…”

อลิสหันหน้าขึ้นมามองผมยิ้มหวานถาม “เสียวเหรอคะ” ผมมองหน้าใสๆนั้นบอก

“ซซซ..เสียวซิจ๊ะ เสียวมาก…ทำไปเรื่อยๆนะ” ว่าแล้วก้อจับหน้าอันหน้ารักนั้นมาจูบปาก

เธอจูบตอบผมมือเรียวเล็กของเธอก้อรูดท่อนเอ็นผมไปด้วยจนมันแข็งเต็มที่

:87: :86:

• *
เราแลกดูดลิ้นกันแรงขึ้นมือเจี๊ยบก้อรูดลำท่อนผมเรื่อยผมก้อเสียวที่ท่อน

เอ็นมากขึ้นเรื่อยๆผมกอดจูบเธอไว้ เอามือล้วงไปจับนมอูมของเธอ เล่นไปด้วย

ใช้ฝ่ามือไล้ให้หัวนมชันนั้นถูไปมาบนฝ่ามือผม อลิสหายใจแรงคราง “ฮืมม….อืมม..”

อยู่ในปากผม มือนุ่มๆของเธอเพิ่มความเสียวกับน้องชายผมจากส่วนโคนขึ้นมาจนถึง

ส่วนหัว ผมจูบไล่ลงมาที่ซอกคอของเธอแล้วไซร้ขึ้นมาที่หู จูบเบาๆแล้วกระซิบ
  :032: :87: :91: