ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวเนียนละเลงเต็มลิ้น น้องนาราแอ็คชั่นรูม กระตุกแน่นสะเทือนลำใหญ่  (อ่าน 259 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aluminum

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
น้องนาราหน้าสวยขาวและรูปร่างดีส่วนพริตตี้แท้เป็นพิธีการรายการด้วย หน้าอกสวยดีเต็มมือเรื่องงาน
เป็นธรรมชาติและมีความละเอียดใจเย็นเป็นที่สุดเลย พูดจะก็เพราะน้ำเสียงนุ่มนวลการบริการที่1
เรือนร่างภายในขาวสะอาดไม่สักและไม่มีตำหนิใดใดเลย เอวคอดหน้าท้องแบนสะโพกกลมสวย สูง

อาบน้ำสะอาดบอดี้ในห้องน้ำเสียวดี เสร็จแล้วล้างตัวมาต่อที่เตียงนอนด้านนอกนอนให้น้องนวดตัว
ให้น้องนาราคลึงลำกำน้องชายรูดเสียว จากนั้นนาราเริ่มซุกไซ้ซอกคอแล้วลงมาลงลิ้นที่จุกนมผม
ผมได้แต่นอนหลับตาพริ้มแต่มือไม้ก็ลูบไล้ไปตามเนื้อตัวของน้องนารา หอมตัวน้องหอมเนียนมาก

น้องชายแข็งขึ้นตั้งอย่างเต็มตัวได้เวลาพลิกน้องกลับแล้ว ผมจัดการบิ้วน้องเค้าคืนบ้างครับดูดนมเค้น
อย่างเบามืออีกมือก็เลื่อนลงมาคลึงที่โคกน้องลูบเล่นลูบวนไปมาผมบิ้วต่ำจนถึงหน้าท้องน้องแวะทัก
น้องสาวนาราด้วยปลายลิ้น ละเลงและตวัดกวาดลิ้นเลียน้องสาวยิ้มน้ำเยิ้ม นาราครางเสียงเสียวออกมา

ผมเน้นปลายลิ้นลงที่ติ่งน้องสาว นาราถึงกับก้นลอยไมติดเตียงเลยครับ น้องชายผมมีอาการท่าที่ว่าจะ
ไม่ไหวแล้วครับ ผมจึงเคลื่อนตัวขึ้นมาทาบทับร่างน้องแล้วบุกด้วยน้องชายพร้อมกับดูดเลียที่จุกนมน้อง
ไปด้วยสลับกันไปมาสองข้าง นาราร้องลั่นห้องพร้อมใจให้เล่นได้หลายท่าหนักบ้างเบาบ้างไปตามๆกัน

เสียวแล้วเสียวอีกกระทั้งทนกลั้นเสียวต่อไปไม่ไหวน้ำพุ่งเลยครับ กิฟิลมันได้นารางานดีตามใจไม่ขัด
แถมช่วงล่างยังตอดดีมากๆกระตุกจนรู้สึกได้