ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องคีย์เวิร์ด ที่ เลิฟลี่  (อ่าน 63 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้องคีย์เวิร์ด ที่ เลิฟลี่
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2024, 11:47:45 AM »
 พลาดกับน้องมาหลายครั้ง เวลาไม่เคยจะตรงกัน วันนี้ก่อนน้องจะหยุดยาว เลยได้เวลาที่เข้าตรงกับผมพอดี จองสิครับ อยากลองต้องไปลอง  :002: การบ้านให้ลอกก็ไม่ค่อยมี เคยสวนกับน้องเห็นผ่านๆ น่ารัก ผมรีบไปที่ร้านก่อนเวลาเล็กน้อย น้องรออยู่แล้ว แว๊บแรกดูนิ่งๆ ไปลุ้นเอาหน้างาน ว่าจะตึงไหม๊ เข้าไปที่ห้องน้องก็ชวนนั่งคุย ผมนั่งคุยกันเกือบ 20 นาที กว่าจะชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำธรรมดา ไม่ตกหล่น มาที่เตียง งานบิ้วนี่ สุดๆ ถ้าทำให้น้องมีอารมณ์ร่วมกับเราได้ บันเทิงแน่นอน 20 นาที ที่นั่งคุยกันได้ผลฮ่ะ  :034:  ให้น้องทำงานตามที่น้องอยากทำ ผมไหลไปเรื่อยๆ เพราะมันดีมากๆ ครับ จบเกมส์ น้องถามต่อไหม๊พี่ กำลังดีเลย … ผมบอกพี่แก่แล้ว คราวหน้ามาขึ้นหนู ไม่คุยแล้วนะ อยู่อยากจัดยาวๆ  :006: