ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปลาทู //ทิวลิป เมืองทอง+++หลายน้ำงานแฟนกัน ที่1ในใจ  (อ่าน 4962 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องปลาทู@ ทิวลิป เมืองทอง

เจอน้องหลายครั้งแล้วแต่ก็มีเหตุให้ คลาดกัน
เพราะน้องน้องร้านนี้น่ารักทุกคนเลือกไม่ถูกเลย

คือน้องปลาทู สวยขาวมากไฟหน้าใหญ่แต่ด้วยความที่น้องเป็นคนหน้านิ่งนิ่งเราก็กลัวว่าน้องจะดุไหม

แต่วันนี้เราก็เอาชนะความกลัวเลือกน้องเลยครับ
ขึ้นไปบนห้องตอนแรกน้องเงียบเงียบ

ผมนี่หน้าซีดเลยกะว่าโดนเข้าแล้ว
ต่อมาน้องชวนไปอาบน้ำอาบสะอาดดีครับไม่มีอะไรหวือหวามาก

มาต่องานบนเตียงน้องก็ชวนนวดนวดได้ดีเลยครับแล้วน้องก็ชวนคุยไปมาเรื่อยเรื่อยกลายเป็นว่าน้องเป็นคนคุยสนุก โก๊ะๆ ขี้อายครับตอนแรกเลยเหมือนไม่ค่อยได้พูด

จากนั้นมาเริ่มงานเสียวกันน้องก็ใช้มือสาว บิ้รเราเราไปด้วย
เราก็เล่นไปหน้าแล้วกินนมเป็นไม้เต็มมือเต็มคำมากครับ
จากนั้นก็สลับมาลูกน้องปลาทูสมบทช่างทาสีเองไปเรื่อยเรื่อย
น้องเสียวเพลงจริงหลังผมเลยผมเลยรัวไม่หยุด. น้องทำแตกนำไป

น้องมีการบอกว่านี่หนูมาขึ้นพี่หรือเปล่าเนี่ย

จากนั้นหน้าที่น้องเรื่อยเรื่อยจนเรียบร้อยตามไป
ใครชอบหน้าสวยสวยเค้าขาวไฟหน้าดีงานหวานหวานต้องลองครับน้องปลาทู@ทิวลิปเมืองทอง