ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่ามกลางพายุฝนที่โหมกระหน่ํา - ฝ่าพายุไปรับรางวัล @หอหญิง  (อ่าน 890 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iamranraman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เมื่อวันศ.ที่ผ่านมา ฝนฟ้าไม่เป็นใจ พายุฝนโหมกระหน่ำ
แต่เราก็ยังไม่วายออกไปหาที่ผ่อนคลายให้สบายอารมณ์

มุ่งหน้า หอหญิง ทันที เพื่อไปให้ทันเจอน้องๆรอบแรก

ไปถึงที่นี่ก็มาตรฐานดีเช่นเคย มีน้องๆว่างอยู่หลายคน PR ก็แนะนำดีมากๆ

เลือกไม่ถูกสิครับทีนี้ ปรึกษา PR ตกลงเป็นน้อง โนเบล Top Pretty
แนะนำมาขนาดนี้ งานนี้ต้องลองของ TOP กันหน่อย

น้องขาวน่ารัก หุ่นดี ผมยาว(มาก)มัดใจพี่ไปก่อนขึ้นลิฟซะอีก
ดูรวมๆถายนอกเนื้อตัวดี ผิวพรรณดี

ระหว่างทางไปห้อง ฟ้าฝนก็โครมครามเป็นระยะๆ น้องคุยสนุกเป็นกันเองดี

+++++++++++++++++++++++++++++++++++

ตัดไปถึงตอนถอด packaging เลยดีกว่า รอลุ้นอยู่ตั้งแต่เจอแล้วตอนจะเป็นยังไง
โทรศัพท์ดันดังซะนั้น ! ต้องรีบรับ หันกลับมา อ้าว ห่อผ้าขาวไว้อีกรอบ

พอถึงห้องน้ำเท่านั้นละครับ หน้าตาน่ารักๆ ผมยาวๆ (ผมแท้ไว้จริงไม่มีต่อ ผมสวยมาก)
น้องขาวมาก มองบริเวณคอลงมาเห็นเส้นเลือด แบบ AV ชัดๆ
ไฟหน้าถือว่าใหญ่ ทรงสวย ที่สำคัญ จุกสวยมากๆ ล่างบนบาลานซ์พอดี หุ่นดี
งานอาบน้ำถือว่าทำได้ดี ผมแอบสัมผัสน้องไปบ้างเพราะอดใจไม่ไหวจริงๆ

มาถึงเตียงน้องมีบริการนวดให้เป็นพิธี เริ่มจากนอนคว่ำก็ผ่อนคลายดี
พอถึงนอนหงายเท่านั้นละ ไฟซีนอลกับผมที่ยาวลงมาถึงเตียงมาปลุุกไฟในตัว
งานนี้เปิดเกมรุกใส่ น้องฟิวแฟนดีมากๆ อดใจไม่ไหว โหลด cd เลยดีกว่า

ทีเด็ดมันตรงนี้ละครับ ตอนใส่ cd คือมันดีมาก ฟิตฟิน ซาวด์ดี
ที่สำคัญสุดๆคือเนื้อตัวดีมาก จับตรงไหนก็เนียนระเอียดมือ งานตามใจ ลื่นไหลไปจนสุดทาง
ฝ่าฝนไปวันนี้ได้รับรางวัลของลูกผู้ชายจริงๆ สบายตัวแบบขาสั่น

ใครสาย ชอบสาวหน้าสวย ผิวดี ผมสวย ไฟหน้าสวย ช่วงล่างดี คนนี้เลย โนเบล @หอหญิง

แต้ม
ฟิวแฟน 9/10
งาน 8/10 (มีข้อจำกัดบ้างบางอย่าง แต่โดยรวมดีมาก)
ผิวพรรณ 9/10 (ผิวขาวสวยระเอียดมาก ขาวเห็นเสีนเลือด)
ไฟหน้า 10/10 (ให้คะแนนเยอะเพราะเป็นทรงแบบที่ชอบ ใหญ่แต่ไม่ใหญ่ไป จุกสวย)
ช่วงล่าง ++

แนะนำให้สุภาพกับน้องนะครับ คนนี้จุดติดเด็ดแน่นอน