ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Ck Model น้อง โตเกียว (ฮอท) มากๆๆ + ปากอบบ  (อ่าน 2357 ครั้ง)

ออฟไลน์ B0ssAnoVaa

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Ck Model น้อง โตเกียว (ฮอท) มากๆๆ + ปากอบบ
« เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 07:05:30 PM »
ส่งการบ้าน....น้อง TOKYO ......ร้าน CK Model (โชคชัย4 ซอย60) ....

>>> น้องใหม่มาแรงแซงโค้งอีก 1 คนที่น่าจับตามองครับ. ของร้าน CK Model
>>> PR ได้เเจ้งมาว่าวันนี้จะมีน้องใหม่เข้ามา 3 คน ช่วงเย็นๆ ผมว่างๆผ่านไปแถวนั้นพอดี ก็เลยเเวะเข้ามาดู
>>> แวปแรกที่เห็นน้อง หน้าตาจิ้มลิ้ม เด็กๆใสๆอยู่เลย ทั้ง3 คน แต่มีสะดุดตาอยุ่ 1 คนนึงน้องผมสั้นหน้าหนาวๆเลยบอก PR ว่าขอเลือกน้องคนนี้
>>> ตัดไปข้างบนก็ทำความรู้จักกับน้องสักพัก ยิ่งรู้ว่าน้องไม่เคยผ่านงานแบบนี้มาก่อนเลย น้องก็สั่นๆกลัวๆอยุ่บ้าง พอคุยกับสักพักผมก็ชวนน้องอาบน้ำกันดีกว่า
>>> พอน้องถอดเสื้อเท่านั้นแหละเเม้เจ้าโว้ย นมแท้ๆเเม่ให้มาใหญ่มาก ผมก็ค่อยๆพาน้องเข้าห้องน้ำทำความสะอาดตัวกันทั้งคู่
>>> ผมก็ค่อยๆเริ่มทำความสะอาดตัวให้น้อง น้องก็ยังรู้สึกอายๆอยู่เพราะด้วยความที่ยังใหม่มาก (วันแรก )
>>> เนื้อตัวน้องดีมาก เพราะเป็นคนออกกำลังกายด้วย หุ่นเล็กๆ น่าอุ้มมาก หลังจากอาบน้ำเสรจก็พาน้องไปที่เตียง
>>> หลังจากนั้นก็ปล่อยให้เป็นไปตามอารมณ์พาไป สุดท้ายก็พ่ายแพ้น้องไปครับ

สรุปรายละเอียด  [[ แนว ใหม่ๆ หวานๆ ]]
>> หน้าตา       9/10  ( หน้าหวาน ผมสั้น มีเสน่ห์)
>> รูปร่าง      9.5/10  ( หุ่นดี เอวคอดมาก นมแท้เม่ให้มา)
>> ผิวพรรณ     9/10 ( ผิวขาวเนียน ไร้ริ้วรอย ไม่มีสัก )
>> ช่วงล่าง  9.5/10  ( ขนอุยๆ ตกแต่งมาดีไม่รกครับ เนินสวยปิดสนิท )
>> /สเปย์      7/10 ( น้องยังใหม่มากครับ เลยจังหวะยังไม่ได้เท่าที่ควร)
>> เรื่องบนเตียง 9/10 ( ฟิวธรรมชาติมาก อารมณ์ร่วมครับ พยายามสุภาพเข้าไว้มีทอนแน่นอนครับ)

ค่าสินสอดน้อง คอร์ส item ลับ

>>>> หมายเหตุ : คะแนนหรือข้อคิดเห็น ใช้มาตรฐานส่วนตัวของผม แต่ล่ะคนมีอาจจะมีความชอบไม่เหมือนกัน.....
 # by B0ssAnoVaa

:002:

ออฟไลน์ B0ssAnoVaa

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: Ck Model น้อง โตเกียว (ฮอท) มากๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 08:23:45 PM »
แถมมม  >,<"

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: Ck Model น้อง โตเกียว (ฮอท) มากๆๆ + ปากอบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 08:45:18 PM »
นมกลมสวยเชียวครับ

ออฟไลน์ mebyyou

• *
  • Like: 3
Re: Ck Model น้อง โตเกียว (ฮอท) มากๆๆ + ปากอบบ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2018, 09:45:28 PM »
แถมอีกได้ไหมครับ อิอิ