ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดคู่ 2 สาว โฟกัส vs. ขนมปัง งานเดือดสุดๆ @pegasus พระราม3 ปลาขอยากถึงยากสุดๆ  (อ่าน 9408 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
เมื่อผมเห็นน้องทั้งสองคนคลอเคลียกันแบบนั้น ผมก็อดใจไม่ไหวที่จะเอามือทั้งสองข้างของผม ขึ้นมาบีบขยำ ไฟหน้าของน้องทั้งสองคน อย่างมันมือเลย :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
น้องโฟกัสขย่มน้องชายผมไปสักพัก น้องก็ลุกขึ้นมาถอด CD ออก แล้วเปลี่ยนมาเป็นน้องขนมปัง มาเป็นฝ่ายเปิดเกมต่อ น้องขนมปังหยิบ CD มา แล้วโหลดใส่น้องชายผม จากนั้นน้องก็ขึ้นขย่มน้องชายผมต่อจากน้องโฟกัส :044:

• *
ส่วนน้องโฟกัสนั้น ตอนนี้น้องลงมานอนคลอเคลียข้างๆตัวผม มือของน้องลูบไล้ไปตามตัวของผม บางครั้งน้องก็เอื้อมมือไปบีบ ขยำนม ของน้องขนมปัง :044:

• *
น้องขนมปังขึ้นขย่มน้องชายผมอยู่สักพักนึง จากนั้นน้องโฟกัสก็ลุกขึ้นมายืนอยู่ด้านหลังของน้องขนมปัง จากนั้นน้องก็เอามือทั้งสองข้างของน้องจับตัวของขนมปังเอาไว้ ยกตัวของน้องขนมปังขึ้นจากนั้นก็กดตัวน้องกระแทกใส่น้องชายผม บอกเลยน้องเล่นแบบนี้นี่ผมเสียวจนตัวเกร็งเลย เพราะช่วงล่างของน้องขนมปังนี่ฟิตจัดจริงๆ บวกกับน้องโฟกัสช่วยเสริมแรงอีก เวลาน้องชายของผมเข้าไปในจิมิของน้องขนมปังนี่มิดสุดโคนดีจริงๆ :044:

• *
จากนั้นสักพักผมเริ่มเห็นน้องทั้งสองคนเริ่มเหนื่อยแล้วจึงบอกน้องว่าเดี๋ยวผมเป็นฝ่ายจัดการพวกน้องๆบ้าง :044:

• *
น้อง 2 คนยิ้มให้กัน จากนั้นน้องก็ถามเหมือนจะพร้อมกันเลยว่า พี่จะจัดน้องคนไหนต่อดีคะ ไอ้เราก็ไม่อยากให้น้องต้องเปลี่ยนซีดีบ่อยๆ  ก็เลยจัดการน้องขนมปังต่อ :044:

• *
ผมจับน้องขนมปังให้นอนลง จากนั้นผมก็จับน้องชายผมมาจ่อที่จิมิของน้อง แล้วผมก็ค่อยๆดันน้องชายผมเข้าไป จนสุดท้ายน้องชายของผมมันก็เข้าไปอยู่ในจิมิของขนมปังจนเต็มลำแล้ว :044:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1111
ขาวเด็ดทั้งคู่เรยฮะ อยากลองแซนวิชบ้างฮะ55 คิดถึงนุ้งโฟกัสสส :035:

• *
จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง ส่วนน้องโฟกัสนั้นตอนนี้ก็เข้ามาคลอเคลียกับผมด้านข้าง มือข้างหนึ่งของผมจับอยู่ที่สะโพกของน้องขนมปัง พร้อมกับกระแทกน้องชายใส่จิมิของน้อง ส่วนมืออีกข้างหนึ่งของผมก็ลูบไล้ไปทั่วตัวของน้องโฟกัสเลย :044:

• *
จากนั้นน้องโฟกัสก็ลงไปนอนข้างๆน้องขนมปัง ส่วนผมก็ยังคงกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้องขนมต่อไป เสียงเนื้อของเราทั้งสองคนกระทบกันดังป้าบๆๆๆ พร้อมกับเสียงครางซี๊ดซ๊าดๆๆๆๆ ดังไม่ขาดสายเลย :044: