ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอาย InLove SPA บางขุนเทียน  (อ่าน 915 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazda2j

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องอาย InLove SPA บางขุนเทียน
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 12:06:04 PM »
ดูแว๊บแรกเป็นคนตาดุ แต่พอมองไปนานๆ พอมีรอยยิ้มแล้วก็สวยดีเหมือนกัน
น้องดูเหมือนห้าวๆ แต่จริงๆ เป็นคนว่านอนสอนง่าย
น้องบอกว่านวดไม่เก่ง  แต่พอนวดจริงแล้วถือว่าเพลินดี
ใช้เบบี้ออยนวดต้นขา นวดน่อง นวดตัว นวดได้ดีครับ
ผมว่าน้องใช้มือไม่ค่อยเก่ง ชักไม่สม่ำเสมอ แต่บอกน้องได้ครับ
ผิวไม่ขาว แต่เนียนดี มีไรขนแขน ขา หลัง สยิวดีครับ
นมเล็ก ไม่ชมพู แต่ทรงสวยครับ
ข้างล่างก็เร้าใจ ขนเยอะ แต่ขอบไม่ดำ สภาพสวยงาม