ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประทับใจกับเอสมิ้นท์ Flower Spa  (อ่าน 3885 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperMayo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ประทับใจกับเอสมิ้นท์ Flower Spa
« เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 12:44:09 AM »
จริงๆขึ้นมาเกือบเดือนแล้วแต่เพิ่งว่างส่งการบ้าน

จะบอกว่าครั้งนี้เป็นหนึ่งในครั้งที่ขึ้นแล้วฟินที่สุดก็ได้คับ

เมื่อวันนั้นเข้าไปร้านดอกไม้โดยไม่ได้จองใครไว้เลย เรียกว่าเป็นนิสัยที่ไม่ควรเอาอย่าง เพราะมักจะพลาดน้องที่เล็งไว้

แต่วันนี้โชคเข้าข้างครับ

ไปตั้งแต่ตอนบ่ายๆ เหมือนมีลูกค้าคนนึงจะขึ้นน้อง แต่น่าจะเปลี่ยนใจ

ก็ยังเฉยๆเพราะไม่ได้เล็งเอสมิ้นต์ไว้ แต่พอถึงตาเราเลือก พีอาร์แนะนำน้องหลายคน

แต่สุดท้ายก็เลือกเอสมิ้นต์ เพราะยังไม่เคยขึ้น อยากลองดูๆ

ขึ้นไปถึงห้องวีไอพี น้องก็ลงไปเอาน้ำมาให้ แล้วก็ไปอาบน้ำกันคับ

ช่วงแรกๆก็เกร็งกันนิดนึง น้องน่ารักครับ พยายามชวนคุยเล่นตลอด

น้องงงว่ารอบแรกของวันก็จะจัดหนักหนูเลยหรอ 555

พอบนเตียง ก็นอนคว่ำให้น้องนวดก่อน แล้วค่อยพลิกกลับมา

น้องจึงเริ่มบิ้วนัว จากคอไปหน้าอก ไปถึงขา ไปถึงตู้ฟักไข่

งานบิ้วน้องฟินมากครับ ไม่ได้รุนแรงอะไร และในที่สุด ปากเราก็ประกบกัน น้องจูบฟินมาก

เราสองคนเริ่มถึงเนื้อถึงตัวกันมากขึ้นเรื่อยๆ มือน้องลูบจรวดไป ผมก็ดูดไฟหน้าน้อง ลูบช่วงล่างน้องไป

น้องบอกว่า "จะเริ่มกันเมื่อไหร่บอกได้เลยนะคะ.." ผมตัดสินใจนัวเนียกันต่ออีกสักพัก แล้วก็ "เริ่มกันเลยมั๊ยคับ"

จากนั้นน้องกับผมก็ช่วยกันโหลดCD แล้วจรวดของผมก็หายไปในปากน้องพักใหญ่ๆ

ก่อนที่ปากน้องจะมาอยู่กับปากผมแทน และมีอย่างอื่น ดันลงมากินจรวดผมไว้

น้องเริ่มขย่มจากเบาๆ แล้วก็ค่อยๆแรงขึ้น น้องขย่มเร็วและแรงจนผมเซอร์ไพรซ์ แล้วก็เสียวมากๆ

แทบจะไม่อยากเสร็จ ไม่อยากเอาออกมาเลย

เสียงครางเบาๆของน้องก็ยิ่งทำให้อารมณ์เตลิด ผมเห็นน้องค่อนข้างจะเหนื่อยแล้ว เลยลุกขึ้นนั่งแล้วให้น้องนอนลงไป

จุ๊บน้อง 1 ทีก่อนจะต่อด้วยท่าเบสิก ท่านี้เห็นสีหน้า รูปร่างน้องชัดแจ๋ว

ผมค่อยๆเริ่มกระบวนการ และเร่งความเร็ว ใจนึงก็ยังไม่อยากจะจบตรงนี้ แต่เมื่อได้ยินเสียงน้องแล้วมันหยุดไม่อยู่จริงๆ

ก็เลยปล่อยให้ทุกอย่างจบลง

เอ่อ ยังไม่ทุกอย่างครับ น้องก็พาไปอาบน้ำอย่างดี เสร็จแล้วก็มานั่งนวดให้แล้วก็ชวนผมคุยสนุกสนานคับ

เป็นอีกครั้งที่ผมรู้สึกว่ามันคือแฮปปี้เอนดิ้ง

สรุปงานนะคับ
น้องเอสมิ้นต์ หน้าตาสวยมากกก น่ารักที่สุดคนนึงของร้าน ผมชอบผญหน้าแบบนี้
ส่วนเรื่องหุ่น น้องไม่ใช่คนผอม ในที่นี้หมายถึง มีน้ำมีนวล หลายๆคนอาจจะบอกว่าอวบไปนิด ตอนแรกผมก็คิดแบบนั้นคับ แต่พอได้เจองานน้องแล้วก็ค้นพบว่า หุ่นแบบนี้แหละ มันส์ที่สุด 55
เรื่องอัธยาศัย น้องน่ารักมากๆครับ แต่ทั้งนี้น้องบอกกับผมนะว่าต้องดูลูกค้าด้วยว่ามาอารมณ์ไหนหรือน่าคุยด้วยแค่ไหน ถ้าตรงใจน้อง น้องคงพูดไม่หยุดเลยล่ะ 555
เรื่องงาน ดีมากครับ น้องตามใจ ไม่รู้ว่าน้องมีลิมิตกับทุกคนป่าวนะ แต่วันนี้ผมกำลังจะเลื้อยไปทาสีน้อง แต่เห็นน้องเอามือปิดๆไว้เลยไม่ขัดใจน้องคับ จริงๆน้องอาจจะให้ก็ได้นะ แต่ถึงไม่ได้ผมก็ไม่ซีเรียสๆ ส่วนงานอื่นๆ โอ้โห A+++

ยังไงก็ตามน้องก็เป็นผญที่ดีต่อใจคนนึงคับ ถ้าจังหวะตรงกันอีก ผมก็อาจจะซ้ำน้องค่อนข้างแน่นอนเลยล่ะ

:044:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: ประทับใจกับเอสมิ้นท์ Flower Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 01:03:02 AM »
ยืนยันเลยว่างานน้องดีที่สุดมากๆคนนึงที่เคยเจอมาเลยครับ หน้าตาสวยอันดับต้นๆในร้านแล้ว

เรื่องทาสีไม่ต้องแปลกใจครับ เมื่อก่อนสมัยแรกๆน้องให้ทาได้แต่ช่วงหลังๆน้องจะไม่ค่อยชอบให้ใครทาเท่าไหร่ครับ น้องบอกมันคันๆระคายเคือง

หุ่นน้องอวบๆแต่ไม่ได้อ้วนเลย หุ่นแบบโคลอี้อะ ใครนึกภาพไม่ออกตามนี้เลยครับแทบจะเป๊ะๆกับเอสมิ้นตอนนี้เลย

ใครชอบแนวมีน้ำมีนวลแนะนำไม่ผิดหวังงงงงงง

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ประทับใจกับเอสมิ้นท์ Flower Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 07:13:35 AM »
 :88:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 02:11:42 AM »
น่ารักจัง :82: :81:

ออฟไลน์ มัสมั่น

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 06:26:32 PM »
 :81: