ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ นักเที่ยงที่โกงตังเด็ก ไม่จ่ายเด็กบ้าง..?  (อ่าน 16643 ครั้ง)

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เชื่อว่าเรื่องนี้มีมูลแน่นอนครับ

จากที่เจ้าตัวปกติจะมาตอบกระทู้อยู่บ่อยๆ แม้จะช่วงโควิด ก็ยังมาดันการบ้านเก่าๆอยู่ตลอด จนถึงวันที่ 13
พอวันที่ 14 มีกระทู้นี้ เจ้าตัวก็ไม่มาเขียนอะไรในบอร์ดอีกเลย ทั้งๆที่ยัง login เข้ามาอยู่เรื่อยๆ
ถ้าเป็นผม คงต้องรีบมาแก้ต่างแล้ว  มันแปลก..... :002:
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ Fucker 2562

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ใช่ครับ มันเป็นเจ้าของร้าน . ทำเนียนออกการบ้านร้านตัวเอง กาก ๆ โง่ ๆ คิดว่าเขาไม่รู้เหรอ ? 555

ว่าละ เพราะเชียร์เกินจริง เวลาไปจริง ไม่เห็นเหมือนที่ลงไว้สักคนเดียว

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
โอ๊ะโอ ใกล้ 3500 วิว ละนะครัชชชช ไอ้มิจฉาชีพ บลู maskrider bb

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
โอ๊ะ วันนี้แอบเปิดนี่นา แจ้ง บกน เลยดีมะ
หรือเอา 3 หน่วยส่วนกลาง ที่ไม่ขึ้นตรงกับพื้นที่ดีหนอ  :032:

ออฟไลน์ pitchyleek

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
โอ๊ะ วันนี้แอบเปิดนี่นา แจ้ง บกน เลยดีมะ
หรือเอา 3 หน่วยส่วนกลาง ที่ไม่ขึ้นตรงกับพื้นที่ดีหนอ  :032:
ไม่ต้องรอ 3500 วิว ได้ไหมครับ หิวมาม่าละ  :012:

ออฟไลน์ kapooror

• *
  • Like: 46
ถ้าเค้าคนนั้นเป็นเจ้าของร้าน. จริง ผมขอแชร์ ประสบการแปลกๆที่เจอมาหน่อยละกัน ที่ตอนแรกก้ติดว่ามันคงเป็นเรื่องบังเอิญ แต่พอมาอ่านกระทู้นี้มันก้ชวนให้คิดว่ามันยังไงๆอยู่

เนื่องด้วยผมไปขึ้นกับน้องเปาโลที่ร้านนี้หลายรอบ เจอคุณเจ้าของร้านเกือบทุกรอบ เค้าก็ต้อนรับดีอะไรดีนะ

จนมาวันนึงผมจะจองน้องเปาโล เค้าบอกว่าน้องรอบเต็ม(แต่เหนในเว็บกะไลน์ก้ยังมีรอบว่าง) ไอเราก้ไม่อะไรอาจไม่ได้อัพเดทก้เปนได้ แต่ถัดจากครั้งนี้ผมโดนปฏิเสธการจองน้องเปาโลไปอีก2รอบ ด้วยเหตุผลว่าน้องมีปัญหาส่วนตัวไม่พร้อมรับงาน กับน้องมานั่งเล่นเฉยๆไม่ได้รับงาน (แต่ลงโปรโมทว่าเข้าร้านรับจอง) เล่นเอางงๆไปเหมือนกัน จนลืมเรื่องไปละ จนมาได้อ่านกระทู้นี้แล้วมีท่านนึงพูดถึงน้องเปาโลเหมือนกัน ยิ่งพอเดาเบื้องหลังได้ว่าท่านเจ้าของต้องมีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกะน้อง มันก็ยิ่งน่าสงสัยนะ

• *
มันติดหีครับ ชอบไปหลงรักเด็กทำงานนกป หลายน้องครับ อย่าให้เหลา น้องเดือน3 , น้องยามเช้า ฯลฯ บีบน่ำตาอ้างพ่อแม่ไม่รัก ตอนเด็กมีปมขาดความอบอุ่นอะไรแบบนี้ครับ  :032:

ไปเยอะกับน้องเขามาก ๆ เข้า เขาก็ตีตัวออกห่างสิ คราวนี้สันดาน พระเอกเลย จะไปบอกพ่อแม่น้องเขาว่า เฮ้ ลูกสาวคุณทำร้านนกป นะ เหี้ยได้โล่จริง ๆ ไอ้สวะนี่

• *
ไม่ต้องรอ 3500 วิว ได้ไหมครับ หิวมาม่าละ  :012:

อยากให้คนเห็นเยอะ ๆ ครับ เผาทีเดียว แฉทีเดียว รู้ทั้งวงการไปเลย

• *
กลุ่มนักเที่ยวมึง ไลน์กลุ่มมึง เพื่อน ๆ สมาชิกเว๊ป ไม่ใช่ควาย เขาคิดเองได้ ตามที่มึงแก้ตัวน่ะแหล่ะ
ปกติ มึงชอบไปโชว์เหนือตามกระทู้โพสต์ต่าง ๆ หนิ พอกุโผล่มาแฉมึง มึงไม่มีโผล่มาเลย เงียบกริ๊บ

แล้วไงอ่ะ เขาคิดได้สิ เพราะมึงเงียบนี่แหล่ะ เขาไม่ใช่ควายครับ สิ่งที่มึงตอบเนี่ย มันย้อนแย้ง ทำร้ายหักล้างตัวมึงเองเลยล่ะ ไอ้สวะ

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
คิดอย่างไร กับการบ้านนี้ครับ
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=783406.0