ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคิ้ตตี้Arena Spa ตรงตามสเป็คตัวเล็กขาวบางจูบ มั่ว รัว นัวสุดๆงานสุดทรีน  (อ่าน 707 ครั้ง)

ออฟไลน์ I DEA

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
ส่งการบ้าน...

มาวันนี้ของเค้าดีจริงๆ เลยขอส่งกันซะหน่อย

ได้มีโอกาสไปเยือนร้านย่านพระรามสอง อารีน่าสปา

มีน้องที่ว่างให้เลือกหลายคนจนตาลาย หลายคนที่ต้องมาวันหน้า

แต่วันนี้ตัดสินใจเลือกน้องคิ้ตตี้ เพราะตรงตามสเป็คตัวเล็กขาวน่ารัก

บรรยากาศในห้องที่นี่เหมือนพาเด็กไปเข้าโรงแรมได้ฟิวดีมาก

นวดแป๊บ ก็นัวเลยครับ ไม่ต้องรีรออะไรแล้ว เวลาน้อย เดียว ผบ ตาม

หน้าอกหน้าใจ ใช้ได้ ดูดดี กินอร่อยเป็นที่สุด โลมซุกได้ทุกจุดไม่เว้นแม้จุดซ้อนเร้น

น้องคิ้ตตี้น่ารักเวลาที่นวดพริ้วไหวดั่งสายลม ปากคอหู น้องทำให้หมด

แต่เวลานัว เธอเร่าร้อนเป็นอย่างยิ่งบอกได้เลยน้องไม่มีกั๊ก ใส่ให้เต็มที่

น้องบิ๊วผม ผมบิ๊วน้อง เราต่างคนต่างทำหน้าที่กัน สองแรงช่วยกันมันดี

เธอโดนผมกระทำ เสียงครางของเธอช่างได้อารมณ์ยิ่งนัก น้ำท่าไหลหลั่ง

ผมเห็นเธอ เอาเล็บจิกที่นอน ร่อนกระเด้งกระดก สู้ลิ้น ไม่มีถ่อยหนี

แสดงถึง ความเสียวที่ผมได้ส่งให้เธอผ่านหลอดไฟดวงไม่น้อยของเธอ

เธอมีทีเด็ดที่เพื่อนๆ ต้องชอบแน่นอน น้องค่อยข้างเซ็กจัดเวลาได้ที่

แต่อยากให้มาลองเอง เพราะทีเด็ดเธอคือ........

สายตาเธอ ตอนปฎิบัติภารกิจ มันช่างน่าค้นหาจริงๆๆ

น้องปล้ำผม ผมฟัดน้อง จูบ มั่ว รัว นัวสุดๆ

งานโดยรวมสุดทรีน งานลุยงานรับเหลือหลาย

เอาตรง น้องคนนี้ เด็ดจริง เสียวจริง ห้ามพลาด