ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พูดคุยเรื่องการบริหารเงินกับความเงี่ย***  (อ่าน 1995 ครั้ง)

ออฟไลน์ phalanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: พูดคุยเรื่องการบริหารเงินกับความเงี่ย***
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 25, 2024, 11:06:39 AM »
จำนวนการเที่ยวผมแต่ละช่วงเวลามากน้อยไม่เท่ากัน ถ้าช่วงนี้เดือนนึงน่าจะประมาณ 3-4 ครั้งครับ หรือถ้าร้านทักมาว่ามีน้องๆที่น่าสนใจเข้าหรือมีน้องใหม่ที่ดูแล้วชอบก็เยอะขึ้นอีก ซึ่งเอาจริงๆผมว่ามันก็ค่อนข้างเยอะเกินไปสำหรับตัวเอง (เปลืองเงิน) เคยคิดว่าเปิดเมมจะประหยัดขึ้นเพราะค่าเที่ยวต่อรอบถูกลง แต่กลายเป็นพอมีเมมคราวนี้ยิ่งไปบ่อยขึ้น เปลืองหนักกว่าเดิมอีก คือจ่ายได้ไม่ได้เดือดร้อน แต่บางทีมีแอบคิดแว้บๆว่าเราจ่ายกับเรื่องนี้เยอะไปหน่อย

ออฟไลน์ peakkaju

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
Re: พูดคุยเรื่องการบริหารเงินกับความเงี่ย***
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2024, 01:22:44 AM »
เที่ยวนวดกระปู๋ แบบถอดหมด อย่างน้อย 1,000.- ขึ้นไป
หากขึ้นเดือนละ 1 ครั้ง 12 เดือน = 12,000.- บาทขึ้นไปต่อปี

เงิน 1,000.- ขึ้นไป ต่อเดือน เมื่อเที่ยวแล้ว เราไม่ต้องมาอยู่แบบลำบากในแต่ละเดือน ไม่ต้องเป็นหนี้เป็นสินโดยไม่จำเป็นอันนี้ ผมว่าน่าจะเหมาะสมนะครับ

ตัวผมเองเคยเที่ยวเดือนละ 1 ครั้ง 2 ปีให้หลังเริ่มเยอะ  :012: เป็น 2-3 ครั้งต่อเดือน ตอนนี้จะปรับมาเดือนละ 2 ครั้งก่อน และเหลือ 1 ครั้ง ต่อเดือนหรือตามสภาวะเงินในกระเป๋าอีกที  :044:

ออฟไลน์ alphanumeric

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2024, 04:54:50 PM »
นับรวมๆ

2021 น่าจะ 40 รอบทั้งปี

2022 ประมาณ 60 รอบ/ปี

2023 ประมาณ 60 รอบ/ปี

ถามว่าเป็นกี่ % ของรายได้ น่าจะ 10% รองรายได้ต่อปีผม

ส่วนมากผมเน้น คุณภาพหน้าตา กับเด็กใหม่ๆ เน้นงานไม่ช้ำ ประมาณนี้คับ

ออฟไลน์ liger0000

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2024, 12:28:24 AM »
แนะนะ ลงทุนกับ Tenga Flip Zero gavity

จิ๋มปลอม คุ้มๆ ลดภาระการเสียเงินเที่ยวไปได้ อีกนิดหน่อย
ถ้ารู้สึกเงี่ย..  ก็จัดซะให้กระสุนหมด แล้วสถานการณ์จะเปลี่ยนไป
คือหมดแรงเที่ยว เฉพาะวันนี้   พรุ่งนี้ค่อยว่ากันใหม่

ส่วนตัว ไม่แนะนำให้เล่นเทนก้า นะ มันมีดีกว่าไอ้เทนกากเยอะ

คือเรา ค่อนข้างรู้เรื่องนี้ดีพอสมควรครับ เล่นของพวกนี้ Starter ไม่lolinco virgo ก็zyx

ลองแล้วจะเปิดโลก ครับแล้วจะมีของพวกนี้ตามๆมาอีกเพียบ ปาก สะโพก Torso ซักพักได้จบกับLove dollแน่นอน ถ้าเงินถึงนะ เพราะของพวกนี้เป็นศิลปะนะเทียบกับคน พวกนี้ดีกว่าเยอะ
เสียวกว่าใช้ได้หลายรอบกว่า แถมไม่ต้องแคร์อะไรเยอะด้วย แต่ต้องทำความสะอาดเป็นอะนะ