ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เจอกันสักทีนะ เอสมิ้นท์ flower spa  (อ่าน 3912 ครั้ง)

ออฟไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
ได้เจอกันสักทีนะ เอสมิ้นท์ flower spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2017, 10:48:17 PM »
เนื่องด้วยเมื่อวานอารมณ์พุ่งพล่านมากทั้งวัน เคลียร์ธุระเสร็จ ก็รีบบึ่งรถไปที่ร้านทันที
ไปแบบไร้จุดหมายไม่ได้จองน้องไว้ แต่ใจวันนี้อยากโดนจัดหนัก555 :032:

ไปถึงร้านพีอาก้แนะนำน้องๆให้ แต่ในใจยังรุ้สึกไม่โดนนัก ใจอยากโดนจัดหนักเลยถามปองแปงว่างไหม
 พีอาบอกน้องติดจอง แล้วพีอาก้บอกว่าเออมีเอสมิ้นท์ว่างอีกคนครับ ใจก้ลังเลนิดๆว่าน้องจะดร๊อปจากรุปไหม
เพราะเปนคนไม่ชอบแนวอวบมาก แต่ท่าน Doggy แนะนำไว้ว่าน้องน่ารักมากงานดี เลยตัดสินใจฝากค่ำคืนนี้ไว้ที่เอสมิ้นท์

สักพักน้องมารับเดินขึ้นห้อง ใส่ชุดน่ารักดีรัดรูปเล็กน้อย น้องหน้าตานักรักมากแทบไม่ดร๊อบจากรูปเลย
 ที่แปลกใจน้องไม่อวบแบบที่คิดไว้ ระหว่างนั้นแอบเหนน้องแปง อวบกว่าเอสมิ้นท์อีก เลยรุ้สึกโชคดีอิอิ

ได้ห้องชั้น3ไม่มีห้องน้ำในตัวต้องออกมาอาบข้างนอก ไม่เปนไรผมเปนคนง่ายๆ
มาถึงห้องน้องบอกถอดชุดกันๆ ไปอาบน้ำ พอน้องถอดชุดผมมองน้องเนื้อตัวดีครับ ค่อนค้างขาว
น้องไม่อวบมากออกแนวแน่นแบบคนออกกำลังกาย

น้องอาบน้ำสะอาดมากครับ มีบอดี้เล็กน้อย น้องคุยสนุกเฟรนลี่มาก หัวเราะกันออกรส
หลังจากช่วยกันอาบเสร็จก้เข้ามาที่ห้อง น้องบอกมาๆนอนๆเด่วนวดให้ คุยไปนวดไป งานนวดออกแนวผ่อนคลายสบายๆครับ
คุยกันตลกโปกฮาไปนวดไป นวดได้สักพักน้องก้เค้าโหมดนวดบอดี้ให้ ขอบอกผมนี่หายตลกเลยเคลิ้มหนัก
น้องใช้หน้าอกและลำตัวนวดหลังให้ จังหวะการนวดมันชวนเคลิ้มมากครับ ค่อยๆแต่หนีกแน่น ด้วยเนื้อตัวเนียนด้วยยิ่งเคลิ้ม
น้องเอาหัวนมมาไซร้ซอกตูด ผมนี่กระตุกเลย นวดได้สักพักน้องลงลิ้นให้ สัมผัสได้ว่าน้องลิ้นเรียวและอุ่นมาก
น้องไซร้ไปทั่วผ่านร่องแอสให้เสียวเล่น ไซร้อยุ่นานมากจนอารมผมเริ่มล่งลอยละ

น้องจับพลิกตัวมานอนหงาย น้องไซร้คอไซร้หู ลงมาที่หัวนม สีข้าง วนขึ้นวนลงอยุ่แถวนั้น
สักพักน้องล้างตู้ให้ บอกเล่นอารมผมตะเลิดเปิดเปิงไปแล้ว จับน้องลงมาหอมหน้าผากหอมแก้ม ไซร้คอเลียหู
ดูดนมน้องนมน้องแน่นมากพอดีมือไม่ใหญ่ไม่เล็ก น้องเริ่มหายใจแรง ผมจัดให้บิ้วน้องแบบเดียวกับที่น้องทำให้ทึกอย่าง
น้องน้ำไหลอารมผมยิ่งขึ้น เอานิ้วแหย่น้อง ฟิตมากครับตอดตลอด ถามน้องเจ็บไหม น้องบอกว่าไม่อะ เสียว
บิ้วน้องไปน้องก้บิ้วให้ไปพร้อมกัน สักพักผมบอกท่าจะไม่ไหวแล้ว น้องจับพลิกตัว จัดการให้ผมถึงฝั่งฝัน (วันนี้ครอสนวดเฉยๆ)
น้องทำความสะอาดให้ รุ้สึกดีมากกับงานน้องครับ จนต้องบอกน้องไปว่า ขอบคุณมากนะครับ

น้องพาไปอาบน้ำ น้องก้ถามนู้นนี่นั้นไปเรื่อยเปื่อย กลับมาแต่งตัวกัน ก่อนออกน้องบอกมาๆ มากอดทีนะ เปนฟิวที่ชอบมาก
วันนี้ผมฟินมากเลย ไม่ได้รุ้สึกแบบนี้มานาน น้องเดินลงมาส่งก้บอกอย่าลืมปั๊มบัตรจอดรถนะ
เดินจากกันมาแต่ผมยังไม่ได้เปิดประตูออกมา เลยได้ยินน้องคุยกับเพื่อนไม่โดนเปิดออฟชั่นมา4รอบแล้ว
ไม่รุ้อารมค้างหรือเสียดายรอบ แต่น่าจะอย่างหลัง555 เลยนึกในใจ คราวหน้าจัดเต็มแน่นอนนะเอสมิ้นท์

ผมไม่รุ้กับคนนอื่นน้องบริการให้พี่ๆเพื่อนแบบไหน แต่สำหรับผมน้องบริการดีมากๆๆ
ก่อนมาสงสัยในงานน้อง กลับบ้านติดใจงานน้องแล้วครับ ฟินจนลืมจับปลา เอาปลาร้านไปเนอะ

ปล.ขอบคุณคุณ Doggy อีกทีครับไม่ผิดหวัง

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: ได้เจอกันสักทีนะ เอสมิ้นท์ flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2017, 11:54:10 PM »
อันดับ 1 ในใจผม การันตีด้วยการบ้านน้องแทบจะเต็มเว็ปอยู่แล้วตอนนี้ 55

ใครเจอรับรองต้องหลงรัก
:032: :032: :032:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: ได้เจอกันสักทีนะ เอสมิ้นท์ flower spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2017, 11:57:39 PM »
อันดับ 1 ในใจผม การันตีด้วยการบ้านน้องแทบจะเต็มเว็ปอยู่แล้วตอนนี้ 55

ใครเจอรับรองต้องหลงรัก
:032: :032: :032:

อยากจะตามลบการบ้านให้หมด จะได้เก็บน้องไว้ของเราพอ55555

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 07:26:04 AM »
 :88:

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 08:51:55 AM »
 :013: แพ้ม้าลายยย

ออฟไลน์ mmm 10

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:04:21 PM »
ต้องตามไปจัดน้องสะแล้ว คลาดน้องเอสมิ้นมานาน เหอะๆ :81: :81:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:12:00 PM »
ต้องตามไปจัดน้องสะแล้ว คลาดน้องเอสมิ้นมานาน เหอะๆ :81: :81:

ฝากดูแลน้องด้วยนะฮะ อิอิ

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 01:55:53 PM »
ผมไปซ้ำมา 2 รอบแล้วครับ น่ารัก งานดี นิสัยดี ไม่หวงตัว คุยสนุก ฟิวแฟน

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 08:52:49 PM »
ผมไปซ้ำมา 2 รอบแล้วครับ น่ารัก งานดี นิสัยดี ไม่หวงตัว คุยสนุก ฟิวแฟน

ว่างเมื่อไรไปซ้ำเช่นกันฮะ ^^

ออฟไลน์ EAKEE

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 10:09:41 PM »
ขอบคุณคับ