ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องภีม@หอหญิง....รอบ​ 2​ ชอบส่วนตัว​  (อ่าน 941 ครั้ง)

ออฟไลน์ (^-^)

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
น้องภีม@หอหญิง....รอบ​ 2​ ชอบส่วนตัว​
« เมื่อ: มกราคม 19, 2019, 06:48:41 AM »
  :038: จองน้องภีม​เพราะ​ตัวจริง​น่า​รักดีเคยขึ้นมาแล้วครั้งหนึ่ง​  :92:
 :006: ระหว่าง​เดิน​ขึ้น​ห้อง​น้องค่อนข้าง​ขี้อาย.. นั่ง​คุย​กัน​ได้​สักพัก​ นัวกันเล็กน้อย​น้อง​ชวน​อาบน้ำและค่อยๆถอดเสื้อผ้า​ให้​ รู้​สึก​ดี​
 :90: น้องอาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุมยันเท้า​ ก้มลงล้างขา​ ไอ้จรวดเราต้องหน้าน้องเลย.. บนเตียง​น้องอารมณ์​มาเต็มที่​ ข้างล่างเกาเหลา​ขนกำลังขึ้น​ และถ้ำฟิตจริงๆ​
  :048: ​ใครที่ชอบเด็ก​ๆ​ แนะนํา​ น้องตัวเล็ก​น่ะครับ
หน้าตา​ 9​ นม​ 8​ GF สำห​รับ​ผม​ 9
ต่างกรรม​ต่าง​วาระ​นะ​ครับ​  :032: