ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อัั้ยยะ!! หลุดมาจากMAGAZINEน่ารักแบบนี้ แถวบ้านเรียกนางฟ้าYes..แน่นอน ไหลโจ๊ก@4K  (อ่าน 23804 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiln2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ารักแบบนี้ แถวบ้านเรียกนางฟ้าYes..แน่นอน ไหลโจ๊ก@4K
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 09:48:12 AM »
ภาพสวยครับ ลงชื่อตามด้วยคนครับ F5 รัวๆ :034: :034: :034: :034:

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
ร้านนี้ไม่ได้ไปนานแล้ว

สงสัยต้องเกาะรถไฟ Bogie นี้ตามพี่ Soda ไปด้วย
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ Chemical romance

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ thakky

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -4

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
แรกๆก็ไม่ค่อยกล้านะ ผมค่อยๆรวบรวมความกล้ากอดเธอ

พอเธอเคลิ้มๆ ผมก็ลองจูบเธอ เธอเกร็งมากครับผมก็พยายาม

จูบแบบทนุถนอมค่อยๆสอดลิ้นเข้าปากเธอ เธอยังเกร็ง

เพราะยังไม่เคยจูบกันเลย เธอบอกว่าอย่า......... "หนูอายคะ"

แต่ผมไม่ฟังหรอกครับ
:89:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
จังหวะที่เธอหันหลังให้ผม ผมก็เลยได้ที เอามือสอดเข้าใต้เสื้อ

ค่อยๆลูบไล้จากเอวอย่างแผ่วเบา ไล่ไปถึงหน้าท้อง และก็ใต้ฐานเสื้อชั้นใน

ระหว่างนั้นผมก็สูดดมความหอมที่ท้ายทอยที่เป็นไรๆผมของเธอ

พร้อมๆกับใช้ลิ้นไล้เลียท้ายทอยไล่มาถึงเนินบ่า และแผ่นหลัง เธอยังเกร็งอยู่บ้าง
:85:

• *
แต่ก็ดูท่าทีเคลิ้มๆระทดระทวยบ้างแล้ว

ผมค่อยๆหอมและไล้ลิ้นไปตามซอกคอ แผ่นแก้ม

และใช้ลิ้นพยายามจูบปากเธอในท่ากอดเธอด้านหลังนั่นล่ะครับ

สองมือก็อยู่ไม่นิ่งล่ะ ค่อยๆปลดเสื้อชั้นในของเธอออกจนได้

และก็ใช้มือนุ่มๆคลึงทั้ง 2 เต้า เธอเริ่มครางกระเส่า ฟังแล้วได้อารมณ์มากๆ
:81:

• *
ผมจึงค่อยๆถอดเสื้อของเธอออก พร้อมๆกับพลิกตัวเธอกลับมา

แล้วก็ใช้ลิ้นลูบไล้ที่เอว ไล่ไปที่สะดือ หน้าท้อง ฐานนม

เลียรอบๆฐานนมซักพัก แล้วผมก็เอาปากงับไปที่ยอดเม็ดชมพูน่ารัก

ไปพร้อมๆกับที่มือก็ปลดกระโปง ของเธอออกไปด้วย

มันช่างถอดออกอย่างง่ายดายจริงๆครับ
   :82:

• *
เพราะว่าเล้าโลมเสียจนเธอกระเจิงขนาดนี้ เธอก็ยังครางกระเส่าไม่หยุด

เธอบอกว่า "เสียวจังคะพี่...หนูขนรุกไปหมดเลย.."

แต่เสียงมันช่างเบาจนแทบไม่ได้ยิน ผมคงไม่ปล่อยโอกาสนี้ไปแน่ๆ

ในที่สุด เธอก็เปลือยเปล่า ดูแล้วได้อารมณ์มากๆครับ

ผมกะดูสัดส่วนส่วนเธอน่าจะซักประมาณ 34-24-35
  :84:

• *
บวกกับรูปร่างที่เล็ก และขาวของเธอ ทำให้ดูแล้วอวบอัดมากๆเลยครับ

ผมขึ้นคร่อมทับเธอเอาไว้และก็ถอดเสื้อของผมเองออก ส่วนกางเกงผม

มันหลุดไปตั้งนานแล้วล่ะครับ ถอดง่ายมาก ผมค่อยๆไซ้ซอกคอเธออีกครั้ง

แล้วไล้ลงมาถึงเนินบัวตูม ผมเลียวนรอบๆหัวนม แล้วก็อ้าปากอมดูดทั้ง 2 ดังจ๊วบๆ
:91: