ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ลองเล่นบทโหด น้องปรับโหมดสู้ได้พร้อมคาชุด #น้องทิชาคุณหนูสปา  (อ่าน 2663 ครั้ง)

ออฟไลน์ Andamanbigsea

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ช่วงนี้แอบนอกใจไปร้านอื่นมาอยู่บ้าง แต่ติดเรื่องสถานที่ ที่จอดรถ
แต่ร้านนี้พอได้อยู่ ทั้งที่จอดรถ ความเป็นส่วนตัว ผมให้เต็มสิบ
ว่าแล้วก็ลองเช็คไทม์ไลน์ร้านดู เด็กไม่เยอะมาก ประมาน7-8คน
เลยลองเสี่ยงมาดูตัวจริง นี่สะตั๊นกับน้องทิชา ทำไมแตกต่างจากในรูป
ของจริงหุ่นดีมาก ตัดสินใจเลือกทันทีครับ
น้องจะเขินๆ ดูลักษณะไม่ค่อยบุก แต่พอผมบอกให้ทำไร งานไม่มีเกี่ยง
เห็นแบบนี้แล้วอยากแกล้งจริงๆ ผมเลยลองแกล้งบอกบู๊พี่หน่อย ทำไม่ได้หรอ
เท่านั้นแหละคร้าบบ น้องรีบโน้มตัวเข้ามาจูบผมทันที ผมเลยแกล้งอยู่เฉยๆ
ปล่อยให้น้องบรรเลงเพลงสดไปเรื่อยๆ อื้มม ทำได้ดีมาก
ไฟลท์นี้ถึงกับให้น้องชนะ งานไหลลื่นไม่มีกระตุกให้รำคานใจ
ติดตรงมีรอยสัก ใครไม่ชอบปล่อยผ่านครับ

ออฟไลน์ Andamanbigsea

• *
  • Like: 1
บวกปาเพิ่มอีกนิด ติดใจหุ่นน้อง :002: :002:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
  ท่านี้..น่าจัด :032: :032:

ออฟไลน์ ninja.799

• *
  • Like: 0

ออฟไลน์ mansome48

• *
  • Like: 2
เห็นแล้วน่าตีจริงๆ :035:

ออฟไลน์ Iสายแข็งI

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9

ออนไลน์ Khunnoo Spa

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ขอบคุณมากเลยนะค่าา :81:

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
ยังไม่มีเวลาเข้าไปจัดเลย  :84:

ออฟไลน์ Puenyak

• *
  • Like: 0