ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอส่งการบ้านนาดาว ซ้ำไม่รู้กี่ครั้งแล้ว +pic ฿()฿(;;  (อ่าน 2834 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชนะชัย

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 12

การันตรีเรื่องงานว่าถึงใจแน่นอนครับสายสุภาพ
น้องยังยิ้มหวานทำใจผมละลายเช่นเคยครับ
น้องพาไปห้องบอกอยากให้หนูทำท่าไหนบอกได้เลยนะคะพี่
ผมยิ้มเลยครับพูดแบบนี้ผมนี่ใส่ไม่ยั้งเลยครับ ทั้งในห้องน้ำ
หน้ากระจก น้องตัวบางผมอุ้มได้สบาย น้องไม่บ่นซักคำ
แถมเสร็จงานยังยิ้มหวานขอบคุณที่ผมทำให้น้องเสร็จอีกต่างหาก
คนนี้ไม่ว่าขึ้นกี่รอบก็ยังติดใจอยู่เหมือนเดิม ใครเบื่อรถติดแวะมาฆ่าเวลาได้เลยครับ

ออฟไลน์ ชนะชัย

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 12
Re: ขอส่งการบ้านนาดาว ซ้ำไม่รู้กี่ครั้งแล้ว +pic ฿()฿(;;
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2020, 03:49:02 PM »
คชจ คอสฟูเลยครับ งานทอน เต็ม100  เช่นเคย

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1111
Re: ขอส่งการบ้านนาดาว ซ้ำไม่รู้กี่ครั้งแล้ว +pic ฿()฿(;;
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2020, 04:40:36 PM »
ผอมๆแต่มีหน้าอกแบบนี้สเปคเรยฮะ :032: