ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกสำหรับผม น้องมิซาเอะ พาต้า(มือใหม่หัดส่งการบ้าน)  (อ่าน 918 ครั้ง)

ออฟไลน์ มานพ บุญมี

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ลองครั้งแรกเลยสำหรับวงการนี้ครับ เห็นพาต้ามีโปรตรุษจีน 1400 แล้วก็แตกไม่อั้น เหมาะกับผมคนงบน้อยและแพ้พ่ายไวครับ คือผมไปตอนบ่ายไม่มีน้องๆ มีอยู่คนนึงครับ แต่มีรอยสัก พอดีไม่เป๊กเลยนั่งอีกแป๊บคุณป้าบอกให้รอน้องอีกคนกำลังมา ไม่เกิน5นาที น้องมิซาเอะก็มาครับ ขาวตัวเล็ก น่ารักดี จากนั้นก็ชำระเงินครับ อาบน้ำ นวดๆ จบไป1ชม. 2น้ำครับ น้องคุยน่ารักดีครับ คุ้มค่าครับสำหรับราคานี้ครับ

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 47
 :048: มิซาเอะจัง น่าลองแท้
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ