ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 1พฤษภา อีกคน กับร้านสายหนึ่ง เฟิร์สรูมสปา น้องมิจัง  (อ่าน 514 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
หลังจากเสร็จกิจกับเรนนี่ ผมก็แวะทานข้าว แล้วออกมาต่อที่ร้านใกล้เคียงบนถนนกาญจนา น้องว่างเยอะ ที่ว่างอยู่คือรอบแรกทุกคน พีอาร์แนะนำดี แต่น้องดูจะอายุเกินผมไปหน่อย เลย ตัดสินใจออกมาที่ร้านถัดไป บนนถนนพรานนก-สายสี่ น้องยังไม่มากัน ร้านแจ้งว่า น้องจะเจ้ากันบ่ายแก่ๆ จนถึงเย็น ๆ ร้านนี้บรรยากาศดี ที่จอดรถสะดวก เอาไว้มาใกม่วันหลัง
ร้านถัดมาก็คือเฟิร์สรูม ตรงหัวมุมสายหนึ่ง น้องมีเข้าสามคน แต่ ดูเด็กทั้งสามคน
เราสะดุดตาน้องมิจัง หน้าอกใหญ่แท้

1.น้องหุ่นดี มีนมใหญ่แท้ หน้าสวย หมวยเลยเฝแหละ
2.น้องไม่จูบ ไม่แน่ว่าเฉพาะตอนนี้หรือปรกติไม่จูบ
3.งานอาบน้ำ น้องล้างเฉพาะจุด ด้านนี้ไม่เป็นไร
4.งานปาก น้องทำออโต้ แต่กินเวลาน้อยมาก

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
สรุป มิจังคนนี้เหมาะกับสายนม เด็ก งานเบาๆ เรื่อยๆครับผม