ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคริส..ไม่ต้องคิด ทอนไส้แตก @หอหญิง  (อ่าน 936 ครั้ง)

ออฟไลน์ Allowz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 24
น้องคริส..ไม่ต้องคิด ทอนไส้แตก @หอหญิง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2017, 10:00:20 AM »
วันนี้ผมไปนวดร้านหอหญิง มาครับระหว่างช่วงมาทำธุระแถวCDC
มีหลายร้านมาก แต่ผมเลือกที่จะมาร้านนี้ก่อนด้วยหลายๆเหตุผล
และอีก 1 ปัจจัยคือลายแทงที่ได้มา ว่ามี3-4 คนที่ตรงความชอบของผมคับ
และผมก็ต้องขอบคุณโชคชะตาที่ทำให้มา เจอสาวน้อยคนนี้
"คริส"  น่าตามีความน่าค้นหามากมาย
รอยยิ้มจากการเดินออกมาสวัสดี ผมว่าคนนี้แหละครับ น่าลอง
แต่จริงๆ ผมตั้งใจอยากจะรอเจอตัวจริงน้องพันษา ด้วยครับ แต่น้องกลับไปแล้วทำให้อดเจอ   
หลังจากตัดสินใจได้แล้วว่าจะเลือกน้องคนนี้ ผมก้อจัดเลยครับ จ่ายค่า ครอสส สำหรับคนเวลาน้อยอย่างผม
น้องพาขึ้นห้อง ชวนพูดคุยตามสเตป
ระหว่างอาบน้ำก็ คุยกันเพลินๆ ทรงเหมือนจะบางกรอบ แต่เธอมีสะโพก
เนื้อตัวดี ผิวหาย แถวอายุแค่19วัยกำลังสดใส ขอจัดเลยดีกว่า+55
จริงๆ นะครับ ก้นงอนแน่นๆๆ หลังจากอาบน้ำเสด ด้วยความที่ผมรีบ
เอาหน้าไปหอมแก้ม จุ๊ฟลงที่ปาก สิ่งที่ผมงงคือ น้องก็ไม่ว่าอะไร (แล้วแต่คนรึป่าวอาจไม่ใช่ทุกคนที่น้องยอม)
ทำให้สิ่งที่ผมหวังไว้เป็นจริงละครับ
โอ๊ยๆๆ ดูดปากกันดูดดื่ม ได้อรรถรสมากมายครับ
ก้มลงไปจิมิ ไม่มีหมี เนียนๆ ขนไม่รกเอาละสิ เจอแบบนี้จับน้องทาสีแพร่บๆๆป้ายลิ้นขึ้นลงสนุกสนานมากมาย
เอวเด้งร้องซี๊ดซ๊าดน้องมีอารมณ์ร่วมชัดเจนพลิกไปพลิกมาผมยุล่าง น้องยุบนสลับผมบนน้องอมล่าง+555
มันส์จิงครับ สาวน้อยคนนี้ หากอยากได้ฟิวส์แฟน ลองคนนี้ดูไม่น่าผิดหวังแน่นอนคับ น้องคริส@หอหญิง