ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไกอา @หอหญิง ขึ้นสุด ลงสุด ไม่ต้องพูดมากจริงๆ  (อ่าน 938 ครั้ง)

ออฟไลน์ saipay

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
พอดีดูอัพเดตของร้าน เห็นน้องไกอากลับมาร้านอีกครั้ง หลังเฝ้ารอเก็บลง collection มาเป็นเดือนๆ คราวที่แล้วบังเอิญเดินสวนกับน้อง และผมก็จองน้องสเนลไว้ในตอนนั้น ก็รีบถ่ม PR ว่า"นั่นน้องชื่ออะไรครับ"

PR ให้คำแนะนำดีตามเคยครับ หุ่นสูงเพรียว แกะเปลือกออกมา ขาวเนียน ตามสเป็ค พูดจาไพเราะ เสียงน่ารัก ยิ่งคุย ยิ่งมีสเนห์ อาบน้ำดี ผมเคลิบเคลื้ม ไม่ไหวเลย ต้องมาต่อบนเตียง บิ้วตั้งแต่ซอกหูลงไป มือผมก็อยู่ไม่สุก ควานไปเรื่อย ขอสำรวจบ้าง ซาวน์แอ็ฟเฟ็คเริ่มมา เริ่มจุดติด จากนางเอกสวยหวาน กลายร่าง สวมบทนางมารร้ายสุดเร่าร้อนทันที พร้อมผมเองก็เช่นกัน ผมเลยบรรจงประกบปากลงไป แบบดูดดื่ม น้องโต้ตอบกลับมาดีมาก ผมขอโหลด CD น้องทำให้แบบรู้ใจ แทบไม่ต้องเอ่ยปากอะไรมาก ไหลสุดๆ แบบไหนก็ได้ ยิ่งกว่าแฟนซะอีก โซฟาก็ดี โต๊ะเครื่องแป้งก็ได้ ผมให้ 10/10 เลยครับเรื่องงาน เนื้อตัวผิวพรรณเช่นกัน ไฟหน้ากำลังพอดี จุกเล็กของแท้ ทั้งตัว ไม่เติมแต่งใด คราวหน้าเล็งน้องนมสดต่อครับ 

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
 :90: :90: :90: :90:
ต้องรีบไปซะแล้วแบบนี้