ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องข้าวปุ้น@Princess spa กิ่งแก้ว 14/1  (อ่าน 944 ครั้ง)

ออฟไลน์ uousolno99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  เพิ่งจะ สมัครเพื่อนส่งการบ้าน ดีจริงควรค่าแก่การ     
 บอกต่อ ตอนไปถึงร้านก็ได้มีการเชิญเด็กออกมา       
น้องแต่ล่ะคนนี่สายC เลยครับแต่ผมสดุลกับน้องข้าวปุ้นครับน้องหน้าหวานมากครับ เห็นตอนแรกนี่ต้องบอกว่าใช่เลย.. น้องน่ารักมาก ก็เลยตกลงปลงใจ คนนี้ล่ะครับ (ตอนรอนี่ตื่นเต้นมากครับเพิ่งมาครั้งแรก) น้องพาขึ้นห้อง น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้าพาไปอาบน้ำ  แบบว่าน้องชายดันไปสู้มือสิครับ
น้องเค้าอุตส่าห์อาบน้ำให้ เลยโดนทำโทษด้วยการ สเปย์
อยากซ่าดีนัก อาบเสร็จมาที่เตียงเลยครับ น้องให้นอนคว่ำ
บีบๆนวดๆตามสเต็ปครับ พอถึงเวลานอนหงายน้องจัดเต็มมากเลยครับแบบงานดีมีทอน น้องสเปย์ชุดใหญ่+น้องใช้
จิมิ๊มาจัดการกับกาปู๋ ได้อารมณ์ GF เลยครับในที่สุดผมไม่สามารถสู้กับ black hole ได้ เป็นอันว่าน้ำป่าไหลหลากทั้งคู่ เสมอกันที่ 1/1อย่างนี้ต้องมีล้างตาแน่นอนครับ
งานดีมีทอนครับที่ Princess spa กิ่งแก้ว14/1