ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 060 เลขสวยที่ amispa  (อ่าน 530 ครั้ง)

ออฟไลน์ naughtywally

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9
060 เลขสวยที่ amispa
« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2018, 12:25:41 PM »
น้องออกแนวใสๆเด็กๆครับ แต่งานไม่เด็กนะครับ คืออาบน้ำสะอาดมากจนผมอดสงสัยไม่ได้ว่า ทำงานวันแรกจริงเหรอ  เมื่ออาบเสร็จก็มาจัดต่อกันที่เตียงครับ น้องดูงง ผมเลยบอกว่าทำเหมือนตอนอยู่กับแฟน เข้าใจว่าน้องคงเป็นส่ยรุกครับ บรรเลงลิ้นทั่วร่างกายผมเลย มีดูดปากกันพองามเป็นการให้สัญญาณว่าอารมณ์มาแล้ว ผมก็จัดเต็มที่เลยครับ ต้องบอกว่าเนื้อตัวน้องแน่นมาก ฟิตมากด้วย ครางจริงแฉะจริงตามอารมณ์ แบบนี้ผมก็เลยจัดกันไปชุดใหญ่สบายตัวครับ น้องบอกจะกลับ ตจว แล้วไม่รู้จะมาอีกเมื่อไหร่ ถ้ามาผมแนะนำให้รีบจัดครับ ขอให้สนุกนะครับ