ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องส้มโอ ถูกใจ แถมทอนยิ่งกว่าใคร @Milk Spa  (อ่าน 283 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
เวลาผมว่างๆ ผมก้อจะได้ไปที่ร้านแล้วผมก้อนั้งสักพัก แล้วเข้าไปดูตามทามไลน์

คนนี้แหละใช่เลย ผมได้จ่ายค่าสินสอดและนั้งรอน้องเป็นเวลาสักพัก

น้องก้อได้ลงมา ผมเองก้อได้เจอน้องแบบตัวจริง แล้วน้องก้อได้พาผมขึ้นไปที่ห้อง

จนเราได้ลอกคราบอาบน้ำ แล้วน้องก้อมาบอดี้ให้ผม  :81: บอดี้สะผมติดใจ

:88: บอดี้ไปสักพัก น้องก้อได้ลงมาลูบที่น้องชายของผม สักพัก

น้องก่อค่อยๆลงไปที่ส่วนล่าง และก้อทำต่อ.  :032:

ผมแอบจั้บน้องเบาๆ ไฟหน้าสวยคับผม ใหญ่  น้องทำทุกวิธีทาง จนน้องก้อทำผมเสร็จไปแบบง่ายดาย

เราก้อลุกไปอาบน้ำกัน  ออกมาแต่งตัว ผมก้อให้ทริปไปเบาๆ ไว้ผมจะมาหาอีกนะคับ

ออฟไลน์ ปีโป้ โคยโด่วถึงดาวอังคาร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: น้องส้มโอ ถูกใจ แถมทอนยิ่งกว่าใคร @Milk Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 02:06:48 PM »
 :032:

ออฟไลน์ ปีโป้ โคยโด่วถึงดาวอังคาร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: น้องส้มโอ ถูกใจ แถมทอนยิ่งกว่าใคร @Milk Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 02:12:58 PM »
 :032: