ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเคยเจอ น้ำสักแก้วยังไม่มีให้ แถมเจอน้องเหมือนคนจะหลับถามคำตอบคำ @Zabb Spa  (อ่าน 4827 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrthursday

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
น้ำไม่มีให้ครับ ยกเว้นน้องบางคนจะเตรียมมาให้ เข่น มินอา เป็นต้นครับ

เห็นด้วยครับว่า ที่นี่ มาตราฐานไม่ค่อยนิ่งครับ แต่ถ้าไม่คิดมากก็พอได้อยู่ครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
เอาไว้แก้มือใหม่ครับท่าน I like doggy style

ที่นี่ผมไม่เคยขึ้นงานกับน้องคนอื่นเลย เคยขึ้นแต่กับน้องมินอาร์ขวัญใจผมคนเดียวซึ่งน้องก็จะเตรียมน้ำแร่ขวดเล็กๆไว้ให้ผมตลอด ผมนี่นึกว่าเป็นบริการของร้านเพิ่งรู้ว่าน้องเตรียมมาเองนะเนี่ย ปลื้มปริ่มจริงๆ 

:88:

ออฟไลน์ Notguru

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2
ถ้าไม่อยากหล่นจริงๆ คงต้อง ตัวท็อป มินอาร์เท่านั้น 4.5เทาจัดไป เดี๋ยวรอส่วนลดปลอบขวัญ  ครับ แต่เป็นกำลังใจ ให้ครับ รอชมผลงานแจ่มๆ ครั้งหน้า ร้านใหม่ครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
เข้าใจแล้วว่าน้องมินอาร์ทำไมเป็นขวัญใจของทุกคน ยิ่งได้รู้ว่าน้องเป็นคนเดียวในร้านที่เตรียมน้ำมาให้แขก

ทำให้รู้เลยว่าน้องเป็นเบอร์ 1 ทั้งการบริการและเอาใจใส่จริงๆครับ มองถึงจุดเล็กๆน้อยที่คนอื่นไม่เคยสนใจ

น้องๆคนอื่นผมว่าควรเอาแบบอย่างนะ แล้วจะได้ใจแขกใหม่ๆอีกเยอะเลย ^^

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
เสียใจด้วยครับครั้งหน้าขอไห้โชคดีมีทอน

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
เข้าใจแล้วว่าน้องมินอาร์ทำไมเป็นขวัญใจของทุกคน ยิ่งได้รู้ว่าน้องเป็นคนเดียวในร้านที่เตรียมน้ำมาให้แขก

ทำให้รู้เลยว่าน้องเป็นเบอร์ 1 ทั้งการบริการและเอาใจใส่จริงๆครับ มองถึงจุดเล็กๆน้อยที่คนอื่นไม่เคยสนใจ

น้องๆคนอื่นผมว่าควรเอาแบบอย่างนะ แล้วจะได้ใจแขกใหม่ๆอีกเยอะเลย ^^

เห็นด้วยครับ บางทีแค่เรื่องเล็กๆน้อยๆก็ทำให้ได้ใจลูกค้าไป  ลุยต่อครับมีตกหล่นบ้างไม่เป็นไร 

:82:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 282
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออนไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
กับท่านเจ้าของกระทู้คงไม่ได้เป็นเรื่องยกเมฆแน่ๆ  ขอบคุณสำหรับข้อมูลทุกท่านครับจะได้ตัดสินใจง่ายๆตัดร้านนี้ออกจากลิสในไลน์เรียบร้อยแล้วครับ  ขอไปซอย 23 ตามท่านดีกว่า  จ่ายแพงกว่าแต่สะอาดกว่าดูดีกว่าสวยจริงอะไรจริง  คิดง่ายๆคงเปรียบเหมือนเราไปเที่ยวสถานที่ท่องเที่ยว  โรงแรมห้าดาวดีกว่าโรงแรมจิ้งหรีดอยู่แล้ว  ขอบคุณอีกครั้งกับคอมเม้นตรงๆของทุกท่านครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ