ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไซร์ใหญ่สวยแน่นของจริงที่ตามหา ฟัดไม่ลืมหูลืมตา ที่ร้าน Arena spa แปะปา  (อ่าน 2422 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไม้เลื้อย

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
น้องมะปรางทำเอาผมหน้าแดงตัวร้อนฉ่าขึ้นมาทันที เพียงแค่ผมนั้นโดน
มือน้องสัมผัส ความรู้สึกถึงการปะทะอย่างมันส์ๆก็เกิดขึ้นมาในสอมอง
ของผมทันที น้องเอามือลูบขึ้นแล้วรูดจู๋ผมลง น้องมองหน้าผม
แล้วน้องก็หอมที่แก้มของผม มีเสียงกระซิบเบาๆที่หูว่า
พี่ค่ะ ไปในห้องน้ำกัน  ได้ๆครับ ไปล้างตัวสักหน่อยก็
ดีเหมือนกัน

ในห้องน้ำกว้างขวางมากที่หน้ากระจกบ้านใหญ่มาก ขณะที่น้องนั้น
กำลังก้มตัวล้างมือ บ้วนปาก ทรงสวยอย่างนี้ ผมจึงหยิบกล้องแล้ว
ขอถ่ายภาพไว้หน่อยนะครับ แค่น้องก้มล้างหน้า ท่านี้ก็ทำเอาผมคิด
ไปถึงจังหวะด๊อกกี้กับน้ำเค้าล้าง อาบน้ำล้างตัวกันเสร็ ก็ไปครับ
ต่อๆๆ ผมเสียวที่จู๋ อยากจะจู่โจมอย่างแรง

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *

• *

• *

• *
อาบน้ำไปน้องเล่นเสียวไปอีก จับจู๋ไปงับเล่น แบบนี้ก็แตก 1 สิครับ
หน้าผมเหวอไปเลย แต่แล้วน้องพูดว่าพักก่อนแล้วไปบนเตียงกัน
ผมนี้ใจพองฟูขึ้นมาอีกครั้ง ยังไม่ทันได้ขอเลย น้องก็เสนอให้

อยู่บนเตียงทั้งดูดทั้งเลย ผมทาสีส่งน้องขึ้นสรวงสวรรค์ไปดอก1
จากน้้นผมก็ฟัดนมใหญ่ นมแน่า เลียวนที่จุกหวานอยู่อย่างนั้น
จู๋แข็งเปล่งปลี่งมาก ซีดีพร้อมใส่ จับน้องด๊อกกี้ ตามที่
จินตนาการไว้แต่ตน เสียวโพดน้ำรักทะลักแรง

สบายตัวโล่งเบารู้สึกว่าปลดปล่อยอย่างสุดพลัง กับน้องมะปราง
ร้านArena ครับ งานดีงานทอน งานด๊อกกี้สุดจิตจริงๆ
ตามซ้ำแน่นอน

• *

ออฟไลน์ GiantShark

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
 :048: สุดยอดครับ น่าตาม

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
นมทั้งใหญ่และสวยเลยครับ :044: