ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เดือนละครั้งกับสาวคนโปรด คัพเค้ก lollipop  (อ่าน 847 ครั้ง)

ออฟไลน์ zeronos19

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
เดือนละครั้งกับสาวคนโปรด คัพเค้ก lollipop
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 04:13:14 PM »
สัญญากับน้องไว้ว่าจะเจอกันเดือนละครั้ง
ขอต้นเดือนเราก็จะทำตามสัญญาขอเวลาอยู่นานๆอิอิ
จองน้องมาก่อนเลย
มาถึงร้านบอกว่าโชคดีนะที่จองมาก่อนลูกค้ามาถึงเต็มร้านกไม่มีเด็กเหลือเลย
ขึ้นเลยครับไม่รอช้า
พูดคุยพอแล้วรีบไปอาบน้ำกันดีกว่า
น้องชอบส่องกระจกครับส่องดูหุ่นบางสวยงาม
ไปหน้ากำลังดี จุกสวยมากๆ นมสวยที่สุดละคนนี้
เราก็ดูไปด้วยชวนให้คึกคักมาก
ก็มาอาบน้ำให้กันครับเสียวกันตั้งแต่ในห้องน้ำเลย
จากนั้นมาต่อบนเตียง
ขอเป็นฝ่ายแกล้งน้องก่อน
แจ้งไปมาน้องซี๊ดซ๊าดควานหาท่อนอุ่น
ปลอกคอแก้บ้างสิ
ก็ซุกไซร้ให้ได้เสียวกันไปมา
จนสุดท้ายก็เสร็จตามสัญญา
เจอกันเดือนหน้านะจ๊ะ
น้องคัพเค้ก