ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🎉 New 145🎉 คิวจองยาก..เต็มทุกรอบ.จองให้ทัน อย่าพลาดเลยคนนี้ 💥April Spa รังสิต  (อ่าน 4557 ครั้ง)

ออฟไลน์ Waq69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันที่รอคอย ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว จองไม่ทัน เพราะรอบเต็มไวมาก วันนี้ได้ดั่งสมใจ น้องรหัส 145  :044:

ช่วงเช้าวันนี้ได้เห็น ..ร้าน April Spa รังสิต.. น้องรหัส 145 เข้างาน ผมจากที่พลาดครั้งก่อน เพราะน้องรอบเต็มไวมาก ละน้องเพิ่งมาได้ไม่นาน ผมเลยทักไปหาพี่ๆที่ร้านเพื่อจะจอง สรุป! จองทัน ไม่รอช้า เลยขอจองรอบเที่ยงไว้ พอไปถึงร้าน จ่ายโน้นนี่เสร็จ น้องพาขึ้นห้อง น้องขาวมาก  :038: ตัวเล็กๆ น่ารักๆตะมุตะมิ พอถึงห้องก็ได้นั่งพัก น้องก็ชวนคุย น้องพูดเพราะมาก เป็นกันเองสุดๆพอคุยไรกันเสร็จ ก็พากันอาบน้ำ (อยากจะบอกว่าไฟหน้าน้องใหญ่มาก) ผมเห็นยังตกใจเลย โห ซ่อนรูปนี่น้าา  :81: :82: หลังจากอาบน้ำเสร็จแล้ว ก็ได้เวลามานอน น้องอ้อนมากครับ อ้อนแบบสุดๆ อารมณ์ฟิวแฟนเลย ตอนผมนอนน้องบอก "พี่หนูขอนอนข้างๆด้วยสิ" นี่มันฟิวแฟนชัดๆ จากนั้น ผมก็คลำๆไฟหน้าน้อง คือล้นมาก555  คลำไปคลำมา รู้สึกไม่ไหว เลยขอน้องดื่มนม ดื่มจนอิ่มเลยครับ555 ทั้งดูดทั้งดื่ม อารมณ์ร่วมน้องดีมากครับ  ทำเสียงครางเบาๆ เล่นน้องชายไปด้วย เวลาผ่านไป10-20 นาที ผมเสร็จกิจกรรมเรียบร้อย ก็ไปอาบน้ำล้างตัว  เสร็จไป 1 ยก นอนพักสักแปป  :87: :87: ละอยู่ๆน้องก็ขอมานอนข้างๆอีก นอนกอดกัน กอดไปกอดมา อ้าาาาาา อีก1 ยก สรุปตามนั้นเลยครับ  :84: คุ้มสุดๆแล้วคนนี้ (ต้องรีบจองนะครับ น้องมาไม่บ่อย มาทีรอบเต็มทุกรอบ)  :84: :032:

สรุป หน้าตาน้องน่ารักมาก ขาว ตัวเล็ก เจอตัวจริงถึงกับหลง น้องเป็นงาน น้องอารมณ์ฟิวแฟน ขี้อ้อน  คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม ถ้าจองทันนะครับ อิอิ ร้าน April Spa รังสิต ค1 ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยครับ 😍😍😍😍

ออฟไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch
💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ Waq69 มากๆ นะคะ
สำหรับการบ้าน น้องNew145 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔
💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”