ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นิดหน่อย@lovely spa บ่อยไปมั้ยเนี่ย  (อ่าน 591 ครั้ง)

ออฟไลน์ saw001

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 8
นิดหน่อย@lovely spa บ่อยไปมั้ยเนี่ย
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2021, 06:26:23 PM »
หลังจากดื่มเสร็จ อารมณ์มันค้างก็เลยเข้าร้านซะหน่อย
ก็จองนิดหน่อย ขาประจำเอาไว้ ไม่ต้องรออะไรให้เสียเวลา
พากันขึ้นห้องชั้นบนสุด แล้วค่อยๆถอดชุดน้องทีละชิ้น
จนเนื้อตัวว่างเปล่า นั่งดูสาวเปลือยกายอยู่ตรงหน้า
จับบน ล้วงล่างอยู่สักพัก แล้วไปอาบน้ำ ชำระล้างทุกซอกทุกมุม
มาต่อที่เตียง น้องเริ่มบิ้วทันที ประกบปากอย่างดูดดื่ม
แล้วค่อยๆเลื่อนลงต่ำ มาร้องเพลง เสียวจนก้นลอยตามจังหวะการดูด
ต่อมาก็เปลี่ยนมาให้ผมเล่นบ้าง ขึ้นกันบ่อยรู้จังหวะกันดี
น้องมาเต็ม ผมก็กดเต็ม น้องชอบอยู่บน โยกไปมา พอเสียวก็หยุด
โยกใหม่ เสียวหยุด มันจริงๆ แล้วก็ประกบด้านหลังกดไปสุดซอย
เหนื่อยมาก มันมาก กลับบ้านขาสั่นกันเลย ช่วงหลังมีเด็กใหม่เยอะ
แต่ก็ขึ้นน้องคนเดียว ก็น้องมีดี ก็เลยไม่เปลี่ยนใจ

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: นิดหน่อย@lovely spa บ่อยไปมั้ยเนี่ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2021, 08:41:39 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ค่าคอร์ส เท่าไหร่ ครับ   :044:
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
Re: นิดหน่อย@lovely spa บ่อยไปมั้ยเนี่ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2021, 08:48:45 AM »
จดชื่อไว้ก่อน  นิดหน่อย
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2021, 09:23:58 AM »
จดชื่ออีกคน

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2021, 04:03:38 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ saw001

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2021, 11:30:06 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ค่าคอร์ส เท่าไหร่ ครับ   :044:
3,200