ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ซูจิน บ้าน Lovely SPA  (อ่าน 760 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wut-iPhone

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้าน ซูจิน บ้าน Lovely SPA
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 10:52:35 PM »

เมื่อวานไป หลังจาก เปิดให้ นวดแผนไทย เปิดร้านได้

เราเองก็เข้ามาเยี่ยมบ้าน Lovely SPA หลังจากที่ไม่ได้ไป เกือบ 4 เดือน

น้องๆอยู๋กันเยอะมาก ไปโดน น้องซูจิน ตัวบางๆ สูง และขาว มาก

เลือกเลยครับไม่รอช้า เพราะเดียวต้องไปทำงานต่อ

น้อง เห็นบางๆ แบบนั้น แต่ถอดออกมาแล้ว นมสวยมาก ซีนอลสีชมพูเลย อายุ 23 -24 พึงเรียนจบมาก งานดีมากก

น้องบอกว่า พี่อยากให้ทำอะไรได้บอกนะคะ น้องชวนคุยตลอด

เราก็เข้าไปจับนม น้อง นมสวย แน่นมาก น้องบอกว่า บีบได้เลยคะ

งั้นพี่จัดเลยนะ ขออารมณ์แบบแฟน

น่ารักใสๆน่ารักบอกว่า พึงเข้ามาทำงานไม่นาน

น้องเริ่มงานอย่างดีมาก มืออาชีพมากครับ ทั้งดูดทั้งเลีย

เลยถามไปน้องบอกว่า ชอบงานแบบนี้ ได้ปล่อยอารมณ์

เล่นกันไปซะพัก ก็ยอมแพ้น้องไปในที่สุด 

สรุปงานวันนี้

ตัวเล็ก สูง พอดีมือ ผิวขาวเนียน
งานดี เกินตัว อารมณ์ร่วมเกิน 100
แนะนำครับ รับรอง ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ