ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวยมากครับ น้องชื่อไรไม่รู้ เอาปลาร้านมาฝาก ครับ  (อ่าน 2586 ครั้ง)

ออฟไลน์ tuinuided

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
เป็นน้องที่น่ารักมากดูจากรอยยิ้ม ไม่เป็นภัยต่อเงินในกระเป๋า
เข้าห้องไปน้องถามสารทุกสุขดิบ พี่เคยมามั้ยค่ะ ผมยิ้มแล้วตอบกลับไป มาไม่เคยเจอเรา
พอดีพี่ตามหาน้องในฝัน วันนี้เจอแล้ว.
น้องเค้าเขิลนิดนึง
ตัดมาเรื่องงาน
น้องคนนี้เหมาะมากที่จะทำงานวงการนี้ ทั้งอกสวย
ทั้งงานหวาน ทั้งฟิลกิ้กคนแรก แถมจูบได้
 คชจรวม ฟูเซท กับทางร้าน ผมทิปแบบน้องไม่ต้องถาม เฟิมว่าดีมากครับ 10/10
เรียกตามโปรโมท น่าจะ ซุปเปอโมเดลครับ ร้าน9club