ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละครลับ T16 เสนา 1 ซ.17 ฟังกี้ งานสายเอวีฝรั่ง บู้ยับ หน้าน้องก็ออกฝรั่ง  (อ่าน 514 ครั้ง)

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14
มาถึงตัวละครลับ ที่สาเหตุของความลับคือ งานที่แซ่บเกินไป ...

จนลูกค้าหลายๆ คน คิดชวนฝัน แยกไม่ออก ว่าอารมย์ร่วมในงาน หรือ ชีวิตจริง จนน้องโดนรังควาญติดตาม

งานแซ่บมาก ที่ บู้ถึงไหนถึงนั่น แน่น สุดดดดดด
งานขย่ม งานโยก งานคราง เอวี

จนต้องเป็นตัวละครลับของร้าน

งานดี งานเด่น จนเป็นภัย แต่ยังไง ก็แจ้งสอบถามที่ร้านดูครับ ถ้าใครอยากเจอ

มาถึงเวลา ผมลงนัดเวลา แล้วก็ได้ เจอ

น้อง สวยแซ่บ ผมยาว
หน้าอกทำ ทรงสวยนิ่ม ช่วงล่าง ดี

หุ่นนางแบบ ให้นิดถึง ดาราเก่า ลูกตาล ลุคลูกครึ่ง

เข้าห้องคุยกันพักหนึ่ง เพราะเราเคยเจออยู่แล้ว

มาถึงงานอาบน้ำ ....อาบดีมาตรฐาน แต่ หลังจากล้างเสร็จ
น้องก็ นั่งลง ....บิ้วกับน้องเราตั้งแต่ตอนนั้น

บ๊วบตั้งแต่ อาบน้ำ .....ฟิลร่วมน้อง ทำให้หลายคนหลง ต้องรู้ตั้งแต่อาบน้ำ
โอย เสียวจริง

ต้องบอกน้องพักก่อน เช็ดตัวอย่างไว กระโจนกันนัวต่อบนเตียง

แม่เจ้า งานนี้ ไม่มีใครขึ้นใคร สลับไปมา บู้ราว เอวี ฝรั่ง

สุดๆ ความอารมย์ร่วม ผม นิ

ไล่ตั้งแต่หน้าอก ทาสี จูบ ไม่มีขัด

เป้นจุดเด่นของ T16 จนหลายคน หลงงงง จริง ...ขึ้นมา

ไม่ไหวต้อง จัดดดดดด

โหลด CD

เริ่มจาก เบสิค WOT

พอน้องข้างบน ขย่มยับ ....แรงบดล้นเหลือ ....

เอวี ขย่มหนัก อย่างไงอย่างงั้น

แซ่บมาก

ไม่ไหวต้องมา DGY ......กระหน่ำกันไม่ยั้ง
ฟินสุด เกือบเสร็จ ไม่ไหว

ต้องจบ เบสิค ....เห็นหน้า นม ชัดดี ...

คราวนี้ พลิกกลับ มากระหน่ำ .....หน้าอกกระเพิ้ม หน้าตาอารมย์ร่วม
กระหน่ำ ไม่ยั้ง

:032: :032: :032:

เสร็จสม

T16 ตัวละครลับ 
ที่ควรไปถามเคาท์เตอร์ พีอาร์

แต้ม

หุ่น นางแบบ ผิวขาวเนียนๆ
หน้าอกทำ ทรงสวย ขนาดพอดี จุกซีนอล สวยเลย
ช่วงล่าง เนียน สะอาด สนิท
GF เต็มล้านนนนนนนน

:044: :044: :044:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1408
คนนี้เจอยากของจริง มาวันไหนก็คือรับรอบจอง ละกลับเลย  คนอยากเจอต้องคุยนัดล่วงหน้ากับพีอาร์ร้าน  ถ้านัดได้คือมีโชคละครับ เหมือนถูกล้อตเตอรี่
ผมยังพยายามนัดอยู่ ไม่มีโชคเลย

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14
คนนี้เจอยากของจริง มาวันไหนก็คือรับรอบจอง ละกลับเลย  คนอยากเจอต้องคุยนัดล่วงหน้ากับพีอาร์ร้าน  ถ้านัดได้คือมีโชคละครับ เหมือนถูกล้อตเตอรี่
ผมยังพยายามนัดอยู่ ไม่มีโชคเลย

ครับพี่ ใช่เลยหวังว่าจะได้เจอนะครับ