ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนาวา @Funky Spa สาวน้อยนวดเก่งระดับฝีมือ!!!  (อ่าน 313 ครั้ง)

ออฟไลน์ vavee

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
การบ้านน้องนาวา สายนวดมาทางนี้เลย มากองกันเลยครับ  :88:

เจอของดีต้องบอกเพื่อนๆครับ จองน้องผ่าน pr กุ้งคนสวย มาถึงร้านรีบจ่ายค่านวด น้องพาเข้าห้อง
เจอน้องอัทธยาศัยตุ้นเคยดีน้องชวนคุยเป็นกันเองเราผ่อนให้คลาย  น้องมีทักษะการนวด นวดแบบจริงๆนะครับ เด็ดเลย ตัวเบาๆเลยวันนี้ นานๆจะเจอแบบนี้บ้าง
จากนั้นน้องพาอาบน้ำ ถูหลัง อาบน้ำสร็จอาบน้ำมาต่อที่เตียง
รุกไล่ให้น้องจับไมค์ร้องเพลงให้เรา สลับไปทาสีให้น้อง
นัวกันเสร็จก็xxxจัดฟัดจนเหนื่อยครับ 
และมาสดุดตอนเสียบแฟตไดส์ เน่นปึก แทบไม่เข้าแทบทุกครั้ง
ฟิวส์น้องเริ่มมา น้ำทะลัก สักน้องชิงนำไปก่อน1สกอร์ เราตามมาติดๆพิชิตไปคนละสกอร์

สรุปงานน้องนาวาสัดส่วนให้8
ฟิวแฟนให้7
งานตามใจให้7
เทคแคร์8
อย่าลืมครับเจอของดีต้องรีบเก็บสกอร์ อย่ารอให้น้องหายครับ งานดีตามใจไหลลื่นต้องน้องนาวาครับผมต้องตามเก็บอีกหลายรอบครับ งานดี100%

ออฟไลน์ D2T

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 31
Re: น้องนาวา @Funky Spa สาวน้อยนวดเก่งระดับฝีมือ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2023, 10:49:17 AM »
น้องฝีมือนวดดีครับ

ผิวขาวเนียน ตัวเล็ก คอนเฟิร์มครับ

:82: :82: :82: :82: :82:

I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.