ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าแล้วต้อง มีต่อรอบสอง น้องเจเล่ @Funky spa  (อ่าน 346 ครั้ง)

ออฟไลน์ vavee

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ว่าแล้วต้อง มีต่อรอบสอง น้องเจเล่ @Funky spa
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2021, 05:35:09 PM »
เก็บรอบ 2 น้อง เจเล่ แช่ตู้เย็น  :88:คิดถึงความสดใสคิดถึงชาลาเปาสดๆลูกใหญ่ คิดถึงน้อง เจเล่ รีบบึ่งรถไปถึงร้านช่วงบ่ายใจจดจ่ออยากจะ กินขนมหวานช่วงบ่าย รีบจ่ายค่านวดน้องเจเล่พาเราขึ้นห้องรอบ 2 รอบนี้เป็นกันเองดีมากๆ เต็มร้อย น้อง เจเล่ ชวน อาบน้ำ อาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง น้องนวดผ่อนคลายให้แบบเป็นกันเอง สักพักน้องจับไมค์ร้องเพลง ร้องเพราะขึ้นอีกเท่าตัว เราทนไม่ได้ต้องจัดการทาสีให้น้องบ้าง เหมือนใจสั่งมา น้องบอกว่าช่วยใส่แฟตไดส์ให้ทีจะได้ร้องเพลงเต็มที่ ด้วย ความสด ความแน่น ฟิวส์ ดีมากๆน้ำทะลัก ล้นห้อง เราทนไม่ไหว ต้องยอมเสียสกอร์ให้น้องอีก 1 Score สรุปงานรอบ 2 กินขนมหวานน้องเจเล่

ไม่ผิดหวังดั่งใจหมาย บริการให้ 9 เทคแคร์ให้ 9 ฟิวส์ให้ 9 ใครสนใจอยากจะ กินขนม หวานสะท้านใจ รีบนะครับแล้วจะติดใจเหมือนผม
สงสัยต้องไปจัดอีกหลายๆรอบสำหรับเจเล่  :92:
ฟิวดีสุดๆครับ สงสัยต้องตามเก็บอีกหลายรอบครับ งานรอบ 2 ใครที่สนใจ ชอบ สไตล์ขนมหวานเจเล่ ต้องรีบนะครับเดี๋ยวน้องหายก่อนจะเสียใจไปอีกนาน  :032: