ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก คนแรก กับเรต K ความต่าง มันคืออย่างนี้นี่เอง ขนมปุยฝ้าย +ปา  (อ่าน 2675 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
ผมเป็นคนึงที่ต้องเซฟคอร์สหนักมากในการเที่ยวแต่ละครั้ง

และทางร้านย้ำเสมอว่าเรตไม่เกี่ยวกับเนื้องาน

วันก่อน ๆ ที่ผ่านมาผมเลยขึ้นแต่เรต J/Q ของ.เสมอ มีทั้งชอบสุด ๆ  มีทั้งชอบ และเฉย ๆ

แต่วันนี้
ผมลองออกจากเซฟโซนเป็นครั้งแรก เพราะทางร้านพยายามเชียร์น้องใหม่หุ่นดี
สาวใต้หน้าคม
ผมไม่ได้ชอบงานเท่าเอแคล
แต่ก็สรุปได้ดังนี้

หน้าตา B+ สาวใต้สวยคม
รูปร่าง A หุ่นดี นมแท้ ไม่สัก ทรงสวย นี่คือความต่างระหว่างเรตอย่างแท้จริง
ผิวพรรณ B ไม่ขาว แต่เนียนนุ่ม เนื้อตัวหอม อายุยังน้อย
งาน B+ หวานมาก อ้อนสุด ไม่มีท่าทีรังเกียจออกมาให้เห็น
พิเศษ A จูบคือดีมาก ยากจะหาคนเทียบได้

สรุป ราคาสูง เหมาะกับคนที่ซีเรียสเรื่องรูปร่างหน้าตา

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ถ้าส่งการบ้านมีส่วนลด ลองน้องเรท K คนอื่นๆ อีกก็ ไม่ธรรมดานะครับ  :035:
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
พิเศษ A จูบคือดีมาก ยากจะหาคนเทียบได้

ครับผม  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
บางกรอบ หุ่นดีเลยครับ  :90:

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23