ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำลายแทงร้านเกอิชาหน่อยครับ  (อ่าน 1285 ครั้ง)

ออฟไลน์ Doss

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำลายแทงน้องๆในร้านเกอิชาให้หน่อยครับ

ในบอร์ดมีการบ้านเยอะ แต่พอไปร้านยังไม่เจอสวยๆที่ถูกใจเลย เลยไม่รู้ว่าน้องๆคนไหนน่าสนใจบ้าง

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: รบกวนช่วยแนะนำลายแทงร้านเกอิชาหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 07:38:08 PM »
น้องนามิ น่ารัก ญี่ปุ่น หุ่นกำลังดี บริการดีมาก
น้องฟิวส์ สวย หุ่นดี นมทำแข็งไปหน่อย บริการดีมาก

ออฟไลน์ Jkrub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: รบกวนช่วยแนะนำลายแทงร้านเกอิชาหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2022, 09:45:21 PM »
รอตามด้วยครับ ไม่เคยไปเลยครับ พอดีอยู่แถวๆดซนนี้ เลยอยากลองไปดูคับ